Xin phép được sử dụng logo MUSVN

tlgod

11 -R.Giggs = Legendary- 11
25/5/08
116
0
34
MUSVN Đồng
0
Thân gửi Admin.

Mình là một mem của 4rum. Mình muốn hỏi xem mình có thể sử dụng logo+ tiêu đề của MUSVN để in lên nhãn + và ở đầu các clip trong bộ đĩa MU của mình được không. Hiện tại mình làm với mục đích thương mại, và may mắn được mọi người khá ủng hộ. Dựa trên mong muốn của mọi người, cũng như để hoàn chỉnh bộ đĩa hơn, cũng như quảng cáo thêm về musvn mình xin phép được sử dụng logo + tiêu đề của 4rum. Mong Amin dành chút thời gian suy nghĩ về đề nghị của mình. cảm ơn nhiều :p

NHANSINH

Hãy giữ vững ngọn cờ!
5/4/08
370
0
MUSVN Đồng
8
MUSVN sẽ trả lời cho bạn trước ngày 24-11 nhé! :)

Rin

MUSVN
4/4/08
4,056
206
MUSVN Đồng
607
MUSVN sẽ được bao nhiêu trong vụ này :D Sao U không nói rõ :D Trích lại % chứ :D

.:Bo:.

deXOri®- Bo -Tiểu Nam Nhà Quê
19/8/08
3,182
0
Lầu 5 góc
MUSVN Đồng
0
Tốt mà :| Hình ảnh về MUSVN sẽ được truyền bá rộng rãi, nhưg pải có ai đó chịu trách nhiệm nếu có chiện zì ảnh hưởng tới MUSVN :|
@ Mà dù sao cũg pải thanks pác :D

DUNGSG

Well-known member
4/4/08
105
0
MUSVN Đồng
0
Thật ra BQT MUSVN biết là bạn đã và đang sử dụng logo và hình ảnh của MUSVN rồi.Việc xin này của bạn chỉ mang hình thức "báo cáo" chiếu lệ thôi.
Việc quảng bá cho MUSVN là rất cần thiết ,tuy nhiên không thể sử dụng logo và hình ảnh MUSVN tùy tiện được.
Ở VN nội dung băng đĩa là vấn đề rất nhạy cảm,cơ quan chức năng để ý vụ này rất kỹ. Tất nhiên nội dung của bạn k có gì xấu,nhưng hoàn toàn k đc phép sao chép và kinh doanh .Nếu có quan chức năng tóm đc và cho rằng MUSVN "đầu têu" vụ này thì không ổn.
Thế nên BQT MUSVN yêu cầu bạn tlgod dỡ ngay logo và hình ảnh lien quan đến MUSVN trong các băng đĩa của bạn. Mong bạn thông cảm và thực hiện theo yêu cầu của MUSVN để tránh rắc rối cho MUSVN sau này.
Chúc bạn buôn may bán đắt nhé.

tlgod

11 -R.Giggs = Legendary- 11
25/5/08
116
0
34
MUSVN Đồng
0
Thật ra BQT MUSVN biết là bạn đã và đang sử dụng logo và hình ảnh của MUSVN rồi.Việc xin này của bạn chỉ mang hình thức "báo cáo" chiếu lệ thôi.
Việc quảng bá cho MUSVN là rất cần thiết ,tuy nhiên không thể sử dụng logo và hình ảnh MUSVN tùy tiện được.
Ở VN nội dung băng đĩa là vấn đề rất nhạy cảm,cơ quan chức năng để ý vụ này rất kỹ. Tất nhiên nội dung của bạn k có gì xấu,nhưng hoàn toàn k đc phép sao chép và kinh doanh .Nếu có quan chức năng tóm đc và cho rằng MUSVN "đầu têu" vụ này thì không ổn.
Thế nên BQT MUSVN yêu cầu bạn tlgod dỡ ngay logo và hình ảnh lien quan đến MUSVN trong các băng đĩa của bạn. Mong bạn thông cảm và thực hiện theo yêu cầu của MUSVN để tránh rắc rối cho MUSVN sau này.

cảm ơn bạn đã trả lời. nhưng nếu như bạn tìm hiểu kỹ trước khi nói thì tốt hơn nhiều :-" . mình chưa hề sử dụng logo và hình ảnh của musvn để quảng cáo trên nhãn đĩa từ trước đến nay. hiện tại mẫu mình đã có cách đây vài ngày, nhưng vẫn đợi ý kiến của ban quản lý để có thể tiếp tục. rất tiếc ko được ban quản trị ủng hộ, nên trên nhãn đĩa mình sẽ không xuất hiện logo của musvn . dù sao cũng cảm ơn ban quản trị đã lưu tâm.
Thân !.

Sin Solskjaer

Well-known member
3/9/08
3,891
3
Bình Thuận
MUSVN Đồng
0

Thanks DUNGSG vì câu nì :D