Xin lỗi em chỉ là con đĩ

cr7

•°¯°•_§¯¯Trùm spam__§¯°•_•°
5/4/08
3,107
17
30
©®7™
MUSVN Đồng
41
Mọi người đã ai đọc "Búp bê Bắc Kinh" chưa ;;)
Dòng truyện viết bằng thân thể chứ ko phải viết bằng cái đầu :">

hơ lần đầu nghe truyện viết bằng thân thể đấy:luf_1_prv::luf_1_prv::luf_1_prv:

Davies12

Well-known member
13/7/08
50
0
MUSVN Đồng
0
Chính xác truyện nài là của 1 blogger viết :D Từng nổi tiếng và đc lên TV vì tựa đề gây phản cảm ;))

Tựa quá hấp dẫn chứ,nghe qua đã muốn tìm hiểu:D:D:D:D:D:D:D.
À mà bác này có cái áo VĂN TÍN số 7 hay thế.Làm thế nào chỉ em với.Thanks bác trước<:p<:p<:p<:p<:p

Manutd4ever

Well-known member
24/4/08
77
0
MUSVN Đồng
0
(Xin lỗi, em chỉ là con đĩ)
Nguyên tác: Bảo Thê (Hongkong)
Trang Hạ dịch

Đây không phải tiểu thuyết dâm loạn, đây chỉ là một câu chuyện xúc động lòng người sâu sắc. Cuốn sách nói về cái đẹp, và bày tỏ về nỗi đau, của Hạ Âu -một cô gái mang tiếng là đĩ, và người bạn trai Hà Tiểu Bân. Những trắc trở trong đời cô thuật lại một chuyện tình đau xót. Truyện được đăng tải lần đầu trên mạng book.mop đã được hàng chục triệu độc giả người Hoa bình chọn là tác phẩm kinh điển mới của dòng văn học mạng của thế hệ người viết mới. Bản dịch này theo đúng nguyên tác, ngắn gọn và chân thực so với bản sửa chữa trong lần in đầu của truyện năm 2005.
Lời tựa:
"Nếu em là một cô gái trinh, tôi sẽ cưới em làm vợ. Nhưng xin lỗi, em chỉ là một con đĩ!"

Mã:
http://dl1.s11.mihd.net/amehsqnk/xin_loi_em_chi_la_con_di.pdf

Link die rồi bạn ơi. Up lại jumf đi. năn nỉ

ManU_forever_07

Well-known member
20/4/08
117
0
Đất võ
MUSVN Đồng
0
mình cũng bít truyện này. mình đọc rùi, và cảm thấy truyện này có tính nhân văn rất cao, phải đọc kỹ mới hiểu được hết "ý nghĩa" của nó. bạn nào muốn đọc thi cứ email cho mình, mình sẽ gởi cho

spammer

banned
10/10/08
282
0
MUSVN Đồng
0
Đọc truyện này 2 lần mới thấu hiểu đc
Tội nghiệp Hạ Âu,kô xứng đáng nhận được những điều tốt đẹp nhất

Jell_NấmRơm_MU

"giữa muôn trùng mây"
4/4/08
981
0
Trái tim lá khoai
www.manutd.com.vn
MUSVN Đồng
0
Mọi người đã ai đọc "Búp bê Bắc Kinh" chưa ;;)
Dòng truyện viết bằng thân thể chứ ko phải viết bằng cái đầu :">

đã đọc, đọc xong thấy thất vọng vì đã bỏ tiền thuê về đọc và băn khoăn ko hiểu sau cái quyển này lại được nổi tếng và bán vs cái já như thế =))

đọc xin lỗi em chỉ là con đĩ để thấm thía một điều là: khi yêu cần sự thấu hiểu sâu sắc thực sự, đừng nhìn một vài sự việc bề ngoài để đánh giá rồi vội vã chia tay =p~

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

gaconcuaem

†™ Gà Vàng ™†
16/4/08
1,519
0
MU
MUSVN Đồng
0
Truyện vớ vẫn...sao phải khổ vậy, có cần thiết như thế ko..