Văn Quyến

Ủng hộ việc anh Quyến béo đá cho SLNA thêm 1 mùa nữa

• Bình chọn: 8 80.0%
  • Không

Bình chọn: 2 20.0%

• Số thành viên bình chọn
    10

thongmoney

Waiting.....
8/4/08
1,105
0
Ngân Hàng Nhà Nước Việt Nam
MUSVN Đồng
0
haha, ngày xưa Q đang còn nổi tiếng vào sân Vinh xin cái chứ kí sau khi Q tập xong, cả đội Sl cười ấm ầm
bao h Q đá lại vẫn vào xin lại cái chữ kí đá
cái cũ 7 thằng thay nhau đem về nhà treo sau đó mình ẵm đi học và bị cướp mất,tiếc
Cả nhà rồi mấy thằng trong lớp thấy mình thích Q ai cũng cười, để rồi xem,heheh

Tac.Ke

Well-known member
5/9/08
173
0
30
+**TCDK-SLNA**+
MUSVN Đồng
0
thanks anh thông phát
giống em quá
năm 2005 ấy
lúc em đá cho U 15 , sáng dậy... thấy anh quyến từ trong tacxi về CLB ui trùi... em chạy đến ôm ảnh luôn nà... mọi người trêu em 1 bữa...

Tac.Ke

Well-known member
5/9/08
173
0
30
+**TCDK-SLNA**+
MUSVN Đồng
0
em thời u15 đc đôn lên u19 đá với anh Trọng Hoàng Văn Bình ấy, và đc đá với anh quyến nữa... nhưng đc 2 tuần lại bị về U 15 vì ko đủ trình đá với mấy ảnh

lecongvinh

Well-known member
30/7/08
280
0
34
từ nhà tui chớ ở đâu nữa
www.rapband.vnbb.com
MUSVN Đồng
0
em thời u15 đc đôn lên u19 đá với anh Trọng Hoàng Văn Bình ấy, và đc đá với anh quyến nữa... nhưng đc 2 tuần lại bị về U 15 vì ko đủ trình đá với mấy ảnh

nick anh nè:boy_hiphop_1088
anh ít về nghệ an lắm em ah.nhưng mà hi vọng tết này anh vế vinh có gì anh em mình gặp nhau rùi mang cho anh cái áo của quyến nha

.:.Ben.:.

4ever_and_one
4/4/08
1,261
0
---> Quảng Trị
MUSVN Đồng
0
1 giờ đâu mà 1 h, chắc cũng sướng được lâu lâu;))
Mình còn thik ku này hơn cả Công Vinh, tiếc giờ lại phải bắt đầu lạii

subasaktkt

Member
10/11/08
5
0
Bình Phước
MUSVN Đồng
0
Văn Quyến sắp trở lại V-League

Xin phép lấn sân MU một xíu nha! Bởi vì tui là một MU's fan và cũng là một Văn Quyến 's fan. :*
Mọi người ơi! Có ai là fan của anh Quyến béo k? Anh Quyến nhà ta sắp được trở lại sân cỏ rùi. Nhưng bi giờ đang gặp rắc rối vụ hợp đồng với Sông Lam Nghệ An. Mình ủng hộ việc anh Quyến đá cho SLNA một mùa nữa và chuyển sang CLB khác vì tương lai sau này. Hy vong ban huấn luyện SLNA không làm khó anh Quyến để chúng ta sớm được thấy anh Quyến béo trên sân cỏ, trong màu áo của tuyển quốc gia Việt Nam dự AFF cup 2010. :eek:

fatbuu

Well-known member
10/4/08
250
0
MUSVN Đồng
0
có những thằng như thằng này bóng đá vn ko bao giờ khá đc , có tý tài năng thì bắt đầu khệnh^:)^ , rồi cái gì đến cũng đến nó đã thành thằng bán nước X_X . Ấy thế mà mấy bố trong cái liên đoàn bóng đá vẫ giữ cái kiểu giơ cao đánh khẽ :-j , thế thì giáo dục cầu thủ trẻ kiểu gì 8-} . hôm qua nghe mấy ông đại biểu quốc hội tranh luận về sự nhân đạo trong luạt hình sự với đề nghị bỏ án tử hình , mình thấy có 1 quan điểm rất hay đó là tử hình 1 kẻ ác là nhân đạo với rất nhiều người vô tội :-b . Nếu thẳng tay treo giò bọn này vĩnh viễn thì đó là 1 bài học cho các cầu thủ trẻ và biết đâu vì thế có thể cứu đc rất nhiều tài năng khác trong tương lai :D

ilovemanutd

Well-known member
22/8/08
163
0
MUSVN Đồng
0
có những thằng như thằng này bóng đá vn ko bao giờ khá đc , có tý tài năng thì bắt đầu khệnh^:)^ , rồi cái gì đến cũng đến nó đã thành thằng bán nước X_X . Ấy thế mà mấy bố trong cái liên đoàn bóng đá vẫ giữ cái kiểu giơ cao đánh khẽ :-j , thế thì giáo dục cầu thủ trẻ kiểu gì 8-} . hôm qua nghe mấy ông đại biểu quốc hội tranh luận về sự nhân đạo trong luạt hình sự với đề nghị bỏ án tử hình , mình thấy có 1 quan điểm rất hay đó là tử hình 1 kẻ ác là nhân đạo với rất nhiều người vô tội :-b . Nếu thẳng tay treo giò bọn này vĩnh viễn thì đó là 1 bài học cho các cầu thủ trẻ và biết đâu vì thế có thể cứu đc rất nhiều tài năng khác trong tương lai :D

chuẩn-bd Tuy ông bà ta có câu " đánh kẻ chạy đi chứ không đánh người chạy lại", thế nhưng đôi lúc cần phải " đánh luôn người chạy lại " để người này lại " lôi kéo thêm những người khác chạy đi">:)