Trò chuyện cùng TM Number 4 Number 1

devilstar4444

Well-known member
15/6/08
112
0
MUSVN Đồng
0
Cố gắng " kiếm em 1 cô tây " nha anh Tứ . Hy vọng anh lên diễn đàn thường xuyên chứ đừng có làm thợ lặn lun nha . Đội từ ngày anh ra đi sa sút TM quá , anh tuyển cho anh em 1 nv mới đi
hội cổ động như vậy là ổn rồi .-bd , nhớ mọi người thiệt chứ . thì vẫn còn đá được cho đội là tốt rồi , chứ còn Tứ thì còn đá được cho đội nữa đâu :(( , chụp giờ có khá lên chưa , có bị oanh tạc nhiều ko? :)) , Pác Chung làm gì mà ko đá được thứ 3 vậy.

devilstar4444

Well-known member
15/6/08
112
0
MUSVN Đồng
0
Cố gắng " kiếm em 1 cô tây " nha anh Tứ . Hy vọng anh lên diễn đàn thường xuyên chứ đừng có làm thợ lặn lun nha . Đội từ ngày anh ra đi sa sút TM quá , anh tuyển cho anh em 1 nv mới đi
đang cố gắng nhiều lắm Long ơi , cố gắng hơn ở VN gấp mấy lần :(( , và cũng rất buồn vì ko có bạn bè , thực sự là có muốn lặn đâu , vì vừa đi làm vừa đi học nên mệt lắm với lại lúc trước máy này đánh chữ tiếng việt trong 4r ko được nên nhiều lúc mệt quá nên cũng hơi lười , bây giờ thì ok rồi . tại vì giờ đã ở phòng riêng nên máy tính rất hay online , nhưng vì rất ít khi ở nhà nên cũng chỉ có tối đi về mới lên mạng thôi . giờ sẽ ko lặn nữa đâu . thiệt hok vậy . chứ chưa có ai mới đứng vào vị trí đó hết hả , dạo này anh Dũng còn chụp ko Long , Long, Kiểm với Tâm vẫn làm ở tiệm anh Dũng hả . Tiệm anh Dũng có khuyếch trương lên cái gì mới ko ? địa chỉ Tứ là [email protected].
cho Tứ địa chỉ mail của mấy người bên đó đi để khi nào có dịp chat chơi.

devilstar4444

Well-known member
15/6/08
112
0
MUSVN Đồng
0
pác Tài ơi , ko biết cách gộp chung bài làm sao hết , pác vẫn ổn chứ hả , khi nào mới làm ĐÁM CƯỚI vạy pác .

Ara

Well-known member
26/5/08
363
0
Bóng đêm của Địa ngục lửa
MUSVN Đồng
0
Pác Dũng mở thêm 1 shop to vật vã, to gấp 4 shop cũ :))
Pác Chung gây với chủ sân nên nghỉ đá =))
Ko mún gộp bài thì viết chung trong 1 bài, muốn sửa bài hay viết thêm thì bấm vào chữ sữa nằm ngay dưới bài mình viết, muốn trích nhiều bài thì bấm vào đấu "+" kế bên chữ trích ấy :D