Tiền vệ cánh trái----Nên chọn ai??????

Just4Funs

¦-¦uyền †hoại
8/4/08
4,640
1
MUSVN Đồng
0
Nani tạt cánh tốt, xử lí bóng tốt, mỗi tội hay bắn chim thôi :|

Park thì năng nổ, xông xáo, lăn xả, nhưng xử lí ko tốt = Nani :|

Giggs thì rườm rà hơn nhiều, vì đã chậm hơn nhiều do tuổi rồi :|

fomu1995

Well-known member
3/9/08
65
0
TPHCM
360.yahoo.com
MUSVN Đồng
0
ai chà, nhầm, Nani dứt điểm hay hơn Ronaldo nhiều, đá phạt góc cũng hiệu quả hơn Giggs nữa cơ...

Bạn nói vậy đúng ko ta? Nani dứt điểm hay hơn R7 hả? sao giờ chỉ mới có 6 bàn, tỉ lệ 0.11 bàn/trận, còn R7 là 0.39 bàn/trận. Đá phạt góc hiệu quả hơn Giggs ư? Dám cá với bạn số lần chuyền thành bàn từ chấm phạt góc của Nani là chưa quá 2 lần đó!

7/11/08
24
0
MUSVN Đồng
0
nếu được thi đấu nhiều ko chừng mùa sau Nani có thể cùng Ro hợp thành cặp tiền vệ cánh số 1 TG

_○♥_RoonEy_♥○_

Well-known member
29/4/08
538
0
26
_Hà Lội Đêm Fải Zó_
MUSVN Đồng
0
nani mà bằng đk r7 á mình nghĩ tài năng trẻ này chưa đủ trình độ
hãy nhìn cú sút fạt của r7 hqa trân stoke để đánh giá r7 ;)
nani thấy rườm rà hơn cả r7 :(
vs lại
dù k thik r7 nhưng fải công nhận là r7 có duyên ghi bàn đấy chứ

lochness

Well-known member
13/6/08
526
0
MUSVN Đồng
0
Nani được phân đảm nhiệm vị trí này từ khi vào M.U rồi !

wintho1221

Member
22/6/08
8
0
MUSVN Đồng
0
Theo mình nghĩ thì nên trao cơ hội cho Nani....Chứ R7 hồi đầu về đá cũng có ra gì đâu, còn rươm rà hơn Nani lúc mới về nhiều đó các bạn ạ? Từ từ thì mới tiến bộ được chứ, còn Park thì tui thấy không còn khả năng phát triển thêm gì được nữa đâu....

[Devil]Kira

Well-known member
23/9/08
89
0
MUSVN Đồng
0
troi oi,bí lắm mới cho thằng Nani vào khuấy đảo thopi,chứ tui thấy Nani đá ko hiệu quả nhìu,hết thằng anh (ronaldO:-)đến thằng em đều khoái múa,nhìu luc chẳng làm dc j

MU's undefeated

Well-known member
14/4/08
499
0
MUSVN Đồng
0
Nani chẳng bao h là 1 cầu thủ lớn dc nếu có cá nhân thế này =,=' Park còn đẳng cấp hơn nani nhìu

loveunited

Member
26/5/08
8
0
MUSVN Đồng
0
Nani là quá ổn rồi có kỹ thuật có sự tinh quái ,chỉ có một điểm là hơi nôn nóng,nhiều qủa ku sút rất căng rất mạnh nhưng lại lên tận khán đài.....

Jutom_mu

Well-known member
30/4/08
310
0
Other World
MUSVN Đồng
0
Hồi R7 về đc đá chính ngay là do MU đang thiếu cầu thủ chạy cánh phải...bi h cánh trái còn có Giggs, Park nên Nani ít đc đá chính cũng đúng...mà hồi đó MU còn đang lận đận nên R7 múa lung tung cũng ko bị soi kĩ lắm...còn bi h MU đang trên đỉnh cao, ku nào vào đá linh tinh là bị soi ngay...

Mặc dù rất muốn để Nani đá chính cho mau tiến bộ nhưng mà nhiều quả ko chấp nhận đc...nhất là khi MU đang bế tắc hoặc bị dẫn bàn...lúc đó chỉ muốn chửi cho 1 trận...nên nhiều khi thành cái định kiến...Hy vọng trong tương lai gần MU sẽ bay cao trên đôi cánh xuất sắc đến từ bán đảo Iberia...

ltdung

[No other day]
7/4/08
1,321
0
Hà Lội
blog.360.yahoo.com
MUSVN Đồng
0
Thực tế khả năng kiến tạo của Nani là rất ngon, chú này hay có những quả căng ngang hay phạt góc rất hiểm. Mùa trước cứ có Tevez với Nani vào trận là hầu như toàn có bàn lúc cuối :) Chỉ tiếc là nôn nóng ham lập công lên toàn bắn chim :|