Rap Việt

c1tyhunt3r

Soulja girl
29/5/08
544
0
Old Trafford - Theatre of dreamz
MUSVN Đồng
0
tiến đạt ngang bằng rẻ rách vừa lùn chân lại ngắn rap chẳng ra cái j` có đi xách dép cho Okio còn chẳng xong nhắc thằng đó làm chi cho mệt...
R.C vậy là đủ

lilchuang

Well-known member
6/4/08
83
0
đà nẵng
MUSVN Đồng
0
kakaka........... Các bác nghe bài chốn ăn chơi của LK chưa, hay vãi nghe đúng was ? đúng là cái lũ con gái bây giờ...... :))

cudu81

-Vờ ih Pờ-
17/6/08
831
0
MUSVN Đồng
0
Andree hát rap gang thì đúng chuẩn, còn rap tình yêu thì chưa nghe bao giờ nên chả biết thế lào :)) .

pác vào tìm nghe bài lady i luv và lady i miss,hoa tàn ...kòn nhìu bài rap tình yêu khác của adreen cũng rất hay ;));))

lilchuang

Well-known member
6/4/08
83
0
đà nẵng
MUSVN Đồng
0
chào anh e nha! lâu ngày was, mình bận đi học quân sư nên cũng ko nghe rap đươcj lên đó toàn nghe nhạc CM , mới về làm liền mấy bài rap nghe đã was! :D

donk

™Bắc¤Trung¤Nam™
30/4/08
990
0
Donk's Family
MUSVN Đồng
0
chào anh e nha! lâu ngày was, mình bận đi học quân sư nên cũng ko nghe rap đươcj lên đó toàn nghe nhạc CM , mới về làm liền mấy bài rap nghe đã was! :D

Up lên đi đại ca l-) .. Có gì em ft. với.. Em chỉ thích thằng Jan Saker vs Duy Khánh thôi :">

o0diz0o

ε[-ิิ_•ิ]зB.I.G B.A.N.Gε[-ิิ_•ิ]з
26/4/08
416
0
MUSVN Đồng
0
Newstyle9z, Lilshady, Mr.AC, LK---->rap hay và chuẩn nhứt.

lilchuang

Well-known member
6/4/08
83
0
đà nẵng
MUSVN Đồng
0
sax! hình như uno chuẩn bị ra album , nhưng bùn cái là nghe uno nói trên blog là chủ đạo là A&B và pop thì phải? hic chứ hem phải rap :(