QUÁN CAFE "MANCHESTER" !

kienluacheobeo

đứa con của quỷ
22/4/08
2,238
6
35
------The Theatre of Dreams------
MUSVN Đồng
0
hehe, thì dù sao so với mấy quán musvn off quán ni vẫn bất bại, có những trạn thắng lớn trước hull và stoke, cứ hi vọng ngày mai sẽ khác, tình yêu sẽ tiếp thêm cho bạn niềm tin, cái gì đến no sẽ đến, rồi sẽ thay đổi :D

30/10/08
5
0
MUSVN Đồng
0
:D chờ chiến thắng để khơi dây niềm tin của các cầu thủ, cả 3 tuyến đều thi đấu dưới phong độ. Hen gặp khi đó ... :)

kienluacheobeo

đứa con của quỷ
22/4/08
2,238
6
35
MUSVN Đồng
0
cũng đã có những nét khởi sắc khi hàng hậu vệ đặc biệt là rio thi đấu tốt hơn rùi, evans thì mỗi lần vào sân đá rất tốt chỉ còn hàng tiền vệ và tiền đạo, tiền vệ thì rất tệ chỉ mong berba trở lại sẽ khác

peDanhlovebecksandmu

♥iu MU và chị SCHU lém lém♥
21/5/08
701
0
nơi nào có Becks và MU!!Zanessa
360.yahoo.com
MUSVN Đồng
0
cũng đã có những nét khởi sắc khi hàng hậu vệ đặc biệt là rio thi đấu tốt hơn rùi, evans thì mỗi lần vào sân đá rất tốt chỉ còn hàng tiền vệ và tiền đạo, tiền vệ thì rất tệ chỉ mong berba trở lại sẽ khác

lâu lâu mới thấy a khen RIO , trước toàn chê hok ah , yên tâm đi a , nếu đúng như giấc mơ của a thì RIO sẽ ..... hi M.U NO1:x

Nani VN

Hard Worker
8/4/08
304
10
MUSVN Đồng
0
Số mình ... con rệp !

Coi chừng số...con bọ chét luôn chứ không phải chỉ con rệp đâu ! :)
Mọi người sử dụng wifi bình thường mà !
Mà có rửa tay trước khi sử dụng máy không đó ?
...

kienluacheobeo

đứa con của quỷ
22/4/08
2,238
6
35
MUSVN Đồng
0
ko phải do máy mà anh, do ở người í :D, quán tên là mu mà người tới cổ vũ mc thì nó trở thành như thế=)), đâu phải lần đâu, cũng có thể là do máy chưa đóng tiền mạng:((

©TH

Ngày đó rồi cũng đến !
4/4/08
701
0
41
TP Hoa Phượng Đỏ
MUSVN Đồng
0
Coi chừng số...con bọ chét luôn chứ không phải chỉ con rệp đâu ! :)
Mọi người sử dụng wifi bình thường mà !
Mà có rửa tay trước khi sử dụng máy không đó ?
...

Báo cáo bác là:
- Chưa thanh toán cước nên dịch vụ bị cắt \:d/

kienluacheobeo

đứa con của quỷ
22/4/08
2,238
6
35
MUSVN Đồng
0
cũng do người mà lị, cứ thử nạp tiền xem có vào được ko anh, bữa trước ko vào được hông lẽ cũng do hết tiền ah:p, sao hết hai tuần rùi chưa nạp tiền nhỉ:D

©TH

Ngày đó rồi cũng đến !
4/4/08
701
0
41
TP Hoa Phượng Đỏ
MUSVN Đồng
0
cũng do người mà lị, cứ thử nạp tiền xem có vào được ko anh, bữa trước ko vào được hông lẽ cũng do hết tiền ah:p, sao hết hai tuần rùi chưa nạp tiền nhỉ:D

Nạp ...... b-(
Quán không đóng tiền dịch vụ thì lấy gì ra mà wifi với hifi hả trởi :-??
Mà cái Projector mới, nét thật :x

©TH

Ngày đó rồi cũng đến !
4/4/08
701
0
41
TP Hoa Phượng Đỏ
MUSVN Đồng
0
ui vậy hả anh, sao bữa đó anh ko dùng được mà em dùng được ta =)), bữa mà anh bảo ko có wifi thì em lướt web rầm rầm, :-?, cái ni lạ nghen

Chú mày thì hay rồi :))
Anh hỏi ku nhân viên quán, nó bảo "Dạ, đúng rồi ạh, bên em chưa đóng tiền nên dịch vụ nó cắt".
Chú mày Online được mới hay chứ =))

kienluacheobeo

đứa con của quỷ
22/4/08
2,238
6
35
MUSVN Đồng
0
hehe, thì cái ngày mà anh đi nhậu với f1, hehe, anh vào ko được, còn em với anh quý thì vào trang f1 tòn ten cả buổi, vậy mới lạ đó anh, hôm đó nó chưa cắt mà anh vẫn ko vào được, anh ko thấy lạ àh =))

©TH

Ngày đó rồi cũng đến !
4/4/08
701
0
41
TP Hoa Phượng Đỏ
MUSVN Đồng
0
hehe, thì cái ngày mà anh đi nhậu với f1, hehe, anh vào ko được, còn em với anh quý thì vào trang f1 tòn ten cả buổi, vậy mới lạ đó anh, hôm đó nó chưa cắt mà anh vẫn ko vào được, anh ko thấy lạ àh =))

Có, có thấy lạ !
Lạ ở chỗ là tự nhiên anh gặp phải chú mày (tưng tửng, cà giật :-t)