QUÁN CAFE "MANCHESTER" !

luckyluke

[---Yellowhand---]
23/9/08
56
0
MUSVN Đồng
0
Các anh chị thành viên trong ban quản trị ơi!Em mói phát hiện một quán cafe mới khai trương có tên là "MANCHESTER" luôn.với màn hình cực lớn nằm ngay trên đường Ắp Bắc ,Q.TB.mới khai trương vào ngày 7-10 thui anh chị ơi.em đi ngang nhìn thấy là thông báo cho anh chị liền nè.chổ đó mà họp fan xem MU thi đấu thì rất tuyệt:luf_1_prv:.
Nếu không bít đường thì phone cho em nhe! qua số máy 0975440491 gặp HẬU nhe!em chỉ đường cho anh chị nhe!

Sửa lần cuối:

luckyluke

[---Yellowhand---]
23/9/08
56
0
MUSVN Đồng
0
mình chưa bít cách posh ảnh.chỉ mình nhe,rùi mình posh cho.

quanquytamquan

Well-known member
18/4/08
217
0
TP HCM
MUSVN Đồng
0
Các anh chị thành viên trong ban quản trị ơi!Em mói phát hiện một quán cafe mới khai trương có tên là "MANCHESTER" luôn.với màn hình cực lớn nằm ngay trên đường Ắp Bắc ,Q.TB.mới khai trương vào ngày 7-10 thui anh chị ơi.em đi ngang nhìn thấy là thông báo cho anh chị liền nè.chổ đó mà họp fan xem MU thi đấu thì rất tuyệt:luf_1_prv:.
Nếu không bít đường thì phone cho em nhe! qua số máy 09754404791 gặp HẬU nhe!em chỉ đường cho anh chị nhe!

Bạn vui lòng cho địa chỉ cụ thể (Số mấy, Phường mấy, ...)

[Devil]Kira

Well-known member
23/9/08
89
0
MUSVN Đồng
0
chạ,dc đó,nhưng mà tui đi xế điếc nên ấp bắc là hơi xa,hix,có lẽ coi ở CK hay K&K là ôn roài

XoLocHom

"TFC"
10/4/08
336
0
Nha thành
MUSVN Đồng
0
Các anh chị thành viên trong ban quản trị ơi!Em mói phát hiện một quán cafe mới khai trương có tên là "MANCHESTER" luôn.với màn hình cực lớn nằm ngay trên đường Ắp Bắc ,Q.TB.mới khai trương vào ngày 7-10 thui anh chị ơi.em đi ngang nhìn thấy là thông báo cho anh chị liền nè.chổ đó mà họp fan xem MU thi đấu thì rất tuyệt:luf_1_prv:

Quán rộng ko vậy bạn? Mình nghĩ trên TB thì làm gì có quán vừa lớn, vừa thoãi và biệt lập mái như ở CK hay KK. Liệu có ổn ko khi mà cùng 1 lúc hơn 100 cái miệng la ó cỗ vũ mỗi pha bóng của đội nhà mỗi khi ghi bàn ;))

luckyluke

[---Yellowhand---]
23/9/08
56
0
MUSVN Đồng
0
quán mới khai trương mình chưa vào thử,nếu các bạn muốn thực tế thì vào xem là ok chứ gì

thinhmanu

2/9/08
4
0
MUSVN Đồng
0
TB hơi xa nhưng đi them wan thử coi seo là bit liền,bít dâu gặp thêm nhiều fan nữa cànng thêm dui chớ seo còn có lỡ chủ wan là fan của mancity...thì chít...he he

Ara

Well-known member
26/5/08
363
0
Bóng đêm của Địa ngục lửa
MUSVN Đồng
0
Nếu không bít đường thì phone cho em nhe! qua số máy 09754404791 gặp HẬU nhe!em chỉ đường cho anh chị nhe!

Bạn làm ơn cho biết địa chỉ quán, hoặc có hướng dẫn cụ thể 1 chút, cũng như mô tả sơ sơ về quán (sức chứa, phong cách, số lượng TV... ) để BĐH tiện đánh giá và khảo sát.

Ngoài ra, số ĐT bạn đưa sai rồi, tới 11 số >.< sao gọi đc :-w

vidic_15

Well-known member
12/8/08
46
0
MUSVN Đồng
0
anh em làm ơn xem lịch thi đấu của MU đi ! mình thấy CKor kK dc òi
vì MU đá từ 21 trở đi ko hà ! xem lại nhá ban điều hành

luckyluke

[---Yellowhand---]
23/9/08
56
0
MUSVN Đồng
0
TB hơi xa nhưng đi them wan thử coi seo là bit liền,bít dâu gặp thêm nhiều fan nữa cànng thêm dui chớ seo còn có lỡ chủ wan là fan của mancity...thì chít...he he

MU đường hoàn đó bạn oi!100% là Quỷ Đỏ MANCHERSTER nhà ta luôn

luckyluke

[---Yellowhand---]
23/9/08
56
0
MUSVN Đồng
0
Bạn làm ơn cho biết địa chỉ quán, hoặc có hướng dẫn cụ thể 1 chút, cũng như mô tả sơ sơ về quán (sức chứa, phong cách, số lượng TV... ) để BĐH tiện đánh giá và khảo sát.

Ngoài ra, số ĐT bạn đưa sai rồi, tới 11 số >.< sao gọi đc :-w

Cám ơn bạn nhe!số dt của mình là 0975440491(Hậu).nếu được mình với bạn cùng đi một chuyến nhé,ok chứ?

Ara

Well-known member
26/5/08
363
0
MUSVN Đồng
0
Cám ơn bạn nhe!số dt của mình là 0975440491(Hậu).nếu được mình với bạn cùng đi một chuyến nhé,ok chứ?
Ok, để mình rủ anh Quý (chuyên trách đối ngoại: đánh gái, thương thượng quán... ) rồi cùng đi hen :D
ara cùi bắp sao bik ý e hay dzị a haha:luf_1_prv:
Bác sĩ phải bik ý bệnh nhân tâm thần mới chữa đc chứ ;))

Nani VN

Hard Worker
8/4/08
304
10
MUSVN Đồng
0
2 ngày nghỉ cuối tuần Ara và anh Quý có đi thử quán mới này chưa ? Tốt hơn KK ?
Đường Ấp Bắc này đi hơi xa, không tiện cho tất cả thành viên ?

....

Ara

Well-known member
26/5/08
363
0
MUSVN Đồng
0
Anh Quý và anh Dũng đã đi khảo sát và kết quả như sau:

* Ưu điểm:
- Quán có phong cách Manchester (ngay cái tên quán đã thể hiện điều này :D ), quán trang trí toàn hình ảnh Manchester.
- Sức chứa cũng tương đối, khoảng trên dưới 150 chỗ.
- Trang thiết bị cũng khá.

* Khuyết điểm:
- Xa trung tâm.
- Chỗ ngồi bị chia thành 2 tầng, mỗi tầng lại thành 2 khu do cầu thang nằm ngay... giữa nhà.
- Thiết bị chưa đủ để tổ chức những buổi lớn.

Nhớ nhiu đó, theo sự mô tả của anh Dũng và anh Quý :D có gì sai 2 pác vào bổ sung, sửa chữa dùm :D

Viva Jolie

King Sport Lady
7/4/08
288
0
MUSVN Đồng
0
Quán cafe Manchester mới

Bên ngoài quán

Chính diện nhìn từ cửa vào

Mọi người để ý sẽ thấy cái màn hình bé téo phía tay phải, đó là màn hình duy nhất ở gian trước của quán, nói chung là không phục vụ được gì cho việc xem thông thường chứ đừng nói là xem bóng đá.

Bên trái từ cửa vào (sân khấu và khu vực âm thanh)

Sửa lần cuối: