MUSVN - Miền Tây

Thương Tín_Cần Thơ

Well-known member
5/4/08
950
6
33
Cần Thơ
MUSVN Đồng
0

danhdersar

Active member
18/8/08
28
0
MUSVN Đồng
0
chan' qua' ! lau^ goi` hok co' xem MU da' ! tại lý do học "hành" , nên phải ngủ sớm hôk coi đc! hjzhjz!!!

ryan8885

Well-known member
9/4/08
819
0
Cần Thơ
MUSVN Đồng
0
Thông báo offline xem bóng đá

THÔNG BÁO

Thân mời toàn thể bà con, anh em, chiến sĩ, đồng bào, cô bác , chú dì dượng nào đang sinh sống hoặc học tập tại Cần Thơ đến dự buổi offline để xem và cổ vũ cho Manchester United=))

Địa điểm: Càphê Hoàn Mỹ (đường Mậu Thân)@-)
Thời gian: Thứ 5, ngày 18/12, lúc 18g15
:-@

nhloi33

Well-known member
8/6/08
95
0
Cần Thơ
MUSVN Đồng
13
THÔNG BÁO

Thân mời toàn thể bà con, anh em, chiến sĩ, đồng bào, cô bác , chú dì dượng nào đang sinh sống hoặc học tập tại Cần Thơ đến dự buổi offline để xem và cổ vũ cho Manchester United=))

Thời gian: Thứ 5, ngày 18/12, lúc 18g15

Bữa nay thứ ba rùi đó hả, sau 1 thời gian hết sức căng thẳng, đầy những khó khăn và vất vả vì những môn thi, chuyến này định về Quê nghĩ dưỡng sức nữa tháng nhưng không được quá, ở nhà buồn quá, chắc phải qua CT....Bữa chủ nhật không đi được anh em thông cảm nhe, tại vì cái chân bị Sưng Vù như cái bánh ú, mang dép còn khó khăn huống chi là đá banh, với lại phải về quê nữa.....

Just4Funs

¦-¦uyền †hoại
8/4/08
4,640
1
MUSVN Đồng
0
Hôm nay SN chị koni_chiwa kà 8->

CMSN chị, SN vui vẻ nhớ :">

Vừa chúc bên CSMM 8->

Thương Tín_Cần Thơ

Well-known member
5/4/08
950
6
33
Cần Thơ
MUSVN Đồng
0
THÔNG BÁO

Thời gian: Thứ 5, ngày 18/12, lúc 17g00

nhloi33

Well-known member
8/6/08
95
0
Cần Thơ
MUSVN Đồng
13
Sao sớm vậy Tín, gì mà 17h sớm thế, chắc phải ăn cơm sớm!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Nguyễn Thanh Nam 717

»—Vị†♥Mèø—«
4/5/08
1,659
0
31
»—†ìñh♥ÿêü♥çủä♥mèø—«
MUSVN Đồng
0
Em xin thành thật cáo lỗi với các anh chị em ở MUSCT.Vì mấy ông thầy cho nghĩ nên em bị triệu tập về nhà sớm :p.Vì vậy mà hok tham gia off cổ vũ MU trong trận CK cúp TG đc8-|~X(.
Tuy ở nhà nhưng em cũng sẽ cổ vũ MU hết mình,"có bàn thắng là tin nhắn tới" :p.
Mong anh chị em thông củm nhoa! Hok có em thì đừng có đi ăn nhoa ;)):">