MUSVN - Miền Tây

Thương Tín_Cần Thơ

Well-known member
5/4/08
950
6
33
Cần Thơ
MUSVN Đồng
0
Chào tất cả các bạn fan MU ở Miền Tây này. mình tạo topic này để tất cả các fan MU ở miền Tây và toàn quốc giao lưu làm quen nhé!
(bạn nào fan MU ở Cần Thơ và Miền Tây có vào đây thì liên lạc với mình qua số 0938232831 nhé!)

-----------------------------------------------------------------
MUSVN Cần Thơ từng bước phát triển

tới lúc 7g30 nên chụp hình :->

toàn cảnh chuẩn bị vào trận đấu

áo đỏ mem nữ là Trâm (ai cũng biết rùi he :D ) kê bên Trâm là bạn mem mới tên Tâm (kono_chiwa)

lần lượt theo thứ tự từ trái sang: Trâm, Tâm, Như, kim Anh, Nhàn
3 người kia là bạn cùng phòng với Tâm
riêng Kim Anh mới đăng ký thành viên diễn đàn :)

Thanh (beck007) mặt lúc nào cũng hớn hở @-), áo xám bạn Thanh (quên mất tiêu tên rùi:^o)

2 cái thằng này kô biết ngồi bàn cái giống ôn gì mà mặt tụi nó căng thẳng quá, chắc đang bàn làm sao để chữa cái bệnh đâm xuồng bể của thằng Nam quá :luf_1_prv:

Quang nó đang giận R7 đó, nên mặt nó ngầu kô :->

Bình và 2 người bạn của bình, người kế bên là Thịnh (lấy áo số 29 rùi), và người kia la Duy :-j

2 chị em đang ngồi đố câu đố vì kô dám xem MU ở những phút cuối :D

2 tội đồ đây, đi coi MU và có áo mà kô mặc áo MU theo (kô chấp nhận lý do nào cả) . Đề nghị 2 em viết kiểm điểm :))
(a sorry Trân nha, tại a kô có hình nào khác của em nên a mới up tấm này lên, đừng giận:( )

Chụp xong về nhà mới nhớ là kô ai chụp mình :( làm hôm qua chiều bỏ thời gian đi hớt tóc binh cái đầu lại :((

Tui kô ngủ trưa để post bài này phục vụ nhu cầu anh em trên diễn đàn, nên coi xong phải thanks à X(
-----------------------------------------------------------------
Đội Bóng MUSCT cũng đã thành lập

tấm này cù sót của tối qua

đội nhà "tàn sát" nhau :luf_1_prv:

Nam osin chụp ếch =))

nani hậu ăn mừng bàn thắng <:p

lại là Nam Osin X_X

thấy nó càng ghê chưa bà con @-)

một phút lu xa bu:-j

dô trận đá giao hữu rùi nè [-o<

mặt sân khá lầy lội8-}

phó nháy chụp tấm này kém quá :-L

đội KV5 Phường Bình Thủy nè <:p

tấm ảnh kỉ kiệm buổi đá giao lưu :->

con đây là đội nhà - MUS Can Tho<:p

Tường thuật trận đấu

Đội MUS Can Tho mở tỉ số từ pha thoát xuống bên cánh trái của Nam Osin (22), Nam có cú dứt điểm góc hẹp. Sau đó ít phút lại là Nam Osin với pha sút bóng khá hiểm nâng tỉ số lên 2-0 cho MUS Can Tho. Nhưng sau đó, do thể lực xuống đã để đội KV5 Bình Thủy đã có 3 bàn thắng liên tục trong vòng 5p để dẫn với tỉ số 3-2

Tưởng như các cầu thủ MUS Can Tho sẽ hứng chịu tiếp bàn thua thì bất ngờ đội trưởng Ji Sung Tín (kiêm luôn Sir Alex cua MUSVN Can ThO:-) đã có bàn sang hòa cách biệt cho MUS Can Tho. Và vài phút sau Tân đã có bàn thắng nâng tỉ só lên 4-3. Nhưng sau đó đội KV5 đã gỡ 4-4. Cuộc rược đuổi tiếp tục. Tan tiếp tục ghi bàn nâng tỉ số lên 5-4 và đội bạn lại gỡ hòa 5-5.

Tưởng chừng trận đấu kết thúc với tỉ số hòa thì Phước đã có bàn thắng quan trọng mang về chiến thắng đầu tiên cho MUS Can Thơ trong lần đầu ra quân. Một trận đấu 60p với 11 bàn thắng, thật ấn tượng :)

Sau đây là tiết mục thư giãn sau trận đấu

Lợi với số áo 11 của Giggs :)

Hậu Nani với số 17 của thần tượng :))

Chúng tôi luôn mong muốn tất cả các bạn fan MU đang sinh sống, học tập và làm việc ở thành phố Cần Thơ này cùng tham gia. Tất cả trong mái nhà chung Mái Nhà Quỷ Đỏ MUSVN

Sửa lần cuối:

©TH

Ngày đó rồi cũng đến !
4/4/08
701
0
41
TP Hoa Phượng Đỏ
MUSVN Đồng
0
Cảnh cáo em trai lần đầu nhá
Đã có topic của Tín lập ra rồi mà em còn lập topic này nữa phạm luật
Topic của em sẽ bị gộp với topic của Tín

-hantinh-

Well-known member
10/4/08
59
0
MUSVN Đồng
0
Cho mình đăng ký với HT đây cũng ở CT nè. Đường Nguyễn Văn Cừ nè. hihi khi nào Offline nhớ nt cho hay một tiếng nhé. ^^

ryan8885

Well-known member
9/4/08
819
0
Cần Thơ
MUSVN Đồng
0
Mình ở chợ Bình Thủy đây, sinh viên trường ĐHCT kinh tế năm thứ 4, thấy mấy bạn bàn hăng quá vậy sao mấy bạn ko tổ chức Fan Mu ở CT lẹ đi để cuối tuần còn hẹn được chỗ để xem MU đá, gần hết mùa giải rùi:)|[-o<

-hantinh-

Well-known member
10/4/08
59
0
MUSVN Đồng
0
Mình ở chợ Bình Thủy đây, sinh viên trường ĐHCT kinh tế năm thứ 4, thấy mấy bạn bàn hăng quá vậy sao mấy bạn ko tổ chức Fan Mu ở CT lẹ đi để cuối tuần còn hẹn được chỗ để xem MU đá, gần hết mùa giải rùi:)|[-o<

Ý kiến rất là hay. Nào chúng ta chọn quán để xem bóng đá đi. Tuần này MU vs Arsenal nè chúng ta xem cổ vũ đi. Khi đi chúng ta mặc áo MU để nhận biết.

Và chúng ta thành lập Hội MUSVN Cần Thơ luôn đi nha.

Sửa lần cuối:
8/4/08
9
0
MUSVN Đồng
0
mình cũng ở cần thơ nhưng lên sài gòn học uj.mình là mem nữ,rất dzui được làm wen với các bạn fan mu cùng quê.

-hantinh-

Well-known member
10/4/08
59
0
MUSVN Đồng
0
mình cũng ở cần thơ nhưng lên sài gòn học uj.mình là mem nữ,rất dzui được làm wen với các bạn fan mu cùng quê.

Rất hân hạnh được làm quen với bạn. Nào bạn có thể cho mọi người biết được tên, tuổi của bạn được chứ. ^^

Thương Tín_Cần Thơ

Well-known member
5/4/08
950
6
33
Cần Thơ
MUSVN Đồng
0
Mình lập topic này mong muốn là tập hợp các fan MU ở Tây Đô này hy vọng sẽ có kết quả nhé!
Các fan mới vào hãy cố gắng đọc kĩ nội quy post bài và gõ dấu đầy đủ.
các bạn có thể để lại số điện thoại và email để mình liên lạc nhé!
Thanks Kid nhiều! Nhớ giới thiệu bạn bè thêm nữa nhé!

HOANGTU

13/4/08
1
0
MUSVN Đồng
0
mình là thành viên mới nhất của fan mu ở cần thơ nè các bạn ơi mới vào có gì chỉ dẫn thêm nhe các bạn thanhk's

Sửa lần cuối:

-hantinh-

Well-known member
10/4/08
59
0
MUSVN Đồng
0
mình là thành viên mới nhất của fan mu ở cần thơ nè các bạn ơi mới vào có gì chỉ dẫn thêm nhe các bạn thanhk's

Chào bạn hân hạnh được làm quen nhé. Bạn có thể cho mọi người biết tên ko? ;) để lại email và số phone luôn hén. Có gì tiện liên lạc đó mà.

To ALL: Chúng ta cùng nhau giới thiệu anh em vào đây tham gia cho vui nhé. Hôm nào chúng ta offline cho vui nhà vui cửa nữa. Mong rằng các bạn tham gia nhiệt tình nhé.^:)^