Lời cảm ơn từ ChelseaVN

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

DUNGSG

Well-known member
4/4/08
105
0
MUSVN Đồng
0
Mình vẫn chưa hiểu rõ kế hoạch hợp tác mà bạn đề cập là gì? Nếu có lợi cho thành viên 2 diễn đàn, chúng tôi hết sức vui lòng "ngồi vào bàn đàm phán". :D

Tiện đây có 2 việc muốn nhờ bên này:

Thứ nhất: mình muốn xin các bạn 1 số hình ảnh có fan Chelsea trong buổi offline tối qua, và nếu có Clip nữa thì rất tốt (vì mình thấy các bạn quay fim khá nhìu ^^). Hình và clip có thể để sign MUSVN cũng đc!

Thứ 2: bên ChelseaVN đang tìm 1 quán cafe để anh em tập trung, ko biết KK có chỗ cho anh em bên mình ko, vì mình thấy lầu 1 là chỗ xem đá banh khá tốt, nhưng các bạn hình như đã đăng kí trc rùi.

@ Kool-Jose,Chel$ki,Vinh Anh,Phúc Thọ .... (trời ơi nhiều nick và tên quá ko biết cái nào mới đúng đây :-b)
Bên CVN off tại CK là vừa rồi,giá hơi cao nhưng cơ sở vật chất và phục vụ tuyệt vời. Muốn rẻ thì em rủ các bạn đi off cho đông lên,chứ ít quá nói chuyện với chủ quán khó lắm. Hôm nọ anh có nói chuyện với Châu,nếu muốn CK giảm giá cho TV mình thì phải chứng tỏ cho họ thấy hội của mình đông như thế nào,hoạt động quy củ và chuyên nghiệp ra sao,khi đó họ tin tưởng và sẽ tạo mọi điều kiện thuận lợi để hội mình sinh hoạt tại quán.Như MUSVN lần đầu đến CK hay KK đều phải thuê hay đặt cọc tiền,giờ thì họ tạo mọi điều kiện thuận lợi để TV MUSVN tham gia sinh hoạt tại quán( tại KK TV MUSVN được giảm 20%). Mà để thu hút được hơn 200 TV đến xem tại KK như hôm rồi, MUSVN dã phải mất 3 năm và bao nhiêu tiền của,công sức của các thành viên đó em à. Đầu tiên là từ khu Bắc Hải rồi qua Khúc Giao Mùa,sau đó đến CK và giờ là KK.
Nếu CVN chọn KK để off thì cũng đc thôi,đâu phải trận nào cũng có Man đá với Chelsea đâu mà:luf_1_prv: :luf_1_prv:

quanquytamquan

Well-known member
18/4/08
217
0
TP HCM
MUSVN Đồng
0
Thứ 2: bên ChelseaVN đang tìm 1 quán cafe để anh em tập trung, ko biết KK có chỗ cho anh em bên mình ko, vì mình thấy lầu 1 là chỗ xem đá banh khá tốt, nhưng các bạn hình như đã đăng kí trc rùi.
Tụi mình chỉ đăng ký những trận có MU của mình đá thôi, nếu MU và Chel đá lệch giờ thì mình nghĩ bên Chel hoàn toàn đăng ký được. Những trận nếu cả MU và Chel đá trùng giờ có 2 cách: 1 là mình sẽ lấy ý kiến trong 4r của mình về việc sẽ "nhường" lại cho bên bạn 1 tivi (chỗ mà ngày CN Chel ngồi đó). 2 là ngay bên dưới tầng lửng cũng rộng rãi, sức chứa khoảng 70 người, mình nghĩ phù hợp với bên bạn. Quan điểm của mình giống conquydo07, hai bên kết hợp được thì mình sẽ có lượng người đông, mình sẽ có những yêu sách hợp lý với quán.
Mình đang tưởng tượng hai fan MU và CHEL cùng hòa đồng, giao lưu với nhau là một việc hết sức cảm động, mang tính nhân văn rất cao.
Mình là người trực tiếp thương lượng với KK, nến bạn cần giúp đỡ một chút kinh nghiệm trước khi làm việc với KK thì điện thoại cho mình,mình sẵn sàng, 0908957727 Quý

@ Kool-Jose,Chel$ki,Vinh Anh,Phúc Thọ .... (trời ơi nhiều nick và tên quá ko biết cái nào mới đúng đây :-b)
Bên CVN off tại CK là vừa rồi,giá hơi cao nhưng cơ sở vật chất và phục vụ tuyệt vời. Muốn rẻ thì em rủ các bạn đi off cho đông lên,chứ ít quá nói chuyện với chủ quán khó lắm. Hôm nọ anh có nói chuyện với Châu,nếu muốn CK giảm giá cho TV mình thì phải chứng tỏ cho họ thấy hội của mình đông như thế nào,hoạt động quy củ và chuyên nghiệp ra sao,khi đó họ tin tưởng và sẽ tạo mọi điều kiện thuận lợi để hội mình sinh hoạt tại quán.Như MUSVN lần đầu đến CK hay KK đều phải thuê hay đặt cọc tiền,giờ thì họ tạo mọi điều kiện thuận lợi để TV MUSVN tham gia sinh hoạt tại quán( tại KK TV MUSVN được giảm 20%). Mà để thu hút được hơn 200 TV đến xem tại KK như hôm rồi, MUSVN dã phải mất 3 năm và bao nhiêu tiền của,công sức của các thành viên đó em à. Đầu tiên là từ khu Bắc Hải rồi qua Khúc Giao Mùa,sau đó đến CK và giờ là KK.
Nếu CVN chọn KK để off thì cũng đc thôi,đâu phải trận nào cũng có Man đá với Chelsea đâu mà:luf_1_prv: :luf_1_prv:
Còn Thụy Du ở Lý Chính Thắn nữa Dũng ơi, thăng trầm lắm

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.