Lê Công Vinh

gaconcuaem

†™ Gà Vàng ™†
16/4/08
1,519
0
MU
MUSVN Đồng
0
đồng ý với *ShArPaY* ...CV giờ là tiền đạo hay nhất Vn rồi..với lại những gì CV đóng góp cho slna thì kg thể phủ nhận, bay giờ anh có đỗ bến mới thì cũng tốt cho bản thân anh ta thôi, đời cầu thủ có bao nhiêu.
PS: tôi kg phải là cdv của SLNA, nên chỉ nhận xét kquan thôi :x

TuanBeo_SLNA

Well-known member
9/7/08
252
0
**= TCDK-SLNA=**
MUSVN Đồng
0
uh'm

tớ đang nói đến hiện nay, ko phải phỏng đoán về 1 vấn đề sẽ xảy ra vào... sang năm. Khi mà Văn Bình + Trọng Hoàng của SLNA được gọi vào đội tuyển, đá Seagame thì chúng ta bàn sau, còn bây giờ, có ai vượt qua được cái bóng của CV chưa.
Còn về quan hệ giữa U vs CV, U thân thiết vs CV chắc phải hiểu tính cách CV, những điều đấy [nói xấu...] CV có công nhận là sự thật ko, hay U đọc trên báo. U là ae vs CV sao ko tin tưởng cái người mình quý, mìh thườg xuyên đi chơi.
Nữa, CV có ra đi cũng là điều bình thường. Gắn bó vs SLNA đến tận giờ phút này đã là đáng quý. Thế nên, ko có gì phải ko bằng lòng khi CV muốn tìm cho mình 1 bến đỗ mới để có được vinh quang cả.

tớ xin lỗi vì tớ tức quá đi mà
bên FC SLNA ai cũng tức, ai cũng nói nuôi đủ lông đủ cánh rồi thì đi... tớ thì ghét nhất cái kiểu đó nà... mà mấy hôm trước mới bị anh ấy mắng 1 cách vô lý nên hơi quá lời... nhưng tớ luôn bảo vệ 1 mình anh quyến thui hehe

Tac.Ke

Well-known member
5/9/08
173
0
30
+**TCDK-SLNA**+
MUSVN Đồng
0
Công Vinh - Thùy Dung : Chia Tay Vì Ngoại Tình

Chuyện tình Thùy Dung và Công Vinh được mọi người đánh giá là " chuyện tình cầu thủ đẹp nhất VN " . Ấy vậy mà sau 5 năm họ đã chia tay , nguyên nhân từ đâu ? Công vinh và thùy dung đều im hơi lặng tiếng ko chịu bật mí . Nhưng với tuấn ko có chuyện gì là ko thể ko biết được

Nhờ wen biết nhiều chị em nên có lợi vãi

Sau nhiều ngày tám hết đầu đường xó chợ , moi móc từng hang cùng ngõ hẽm . la liếm hết ông ở vinh rồi bon chen lên bà ở Hà Thành ( Hà Nội) ,cuối cùng cũng tìm được nguyên nhân vì sao họ chia tay . ( chưa bao h xem anh ấy là thần tượng nhưng mà... hôm nay sẽ khác... sẽ khác rất nhiều...)
Công Vinh truợt dài ...

Từ ngày biết công vinh đến giờ , chưa bao giờ mà thấy công vinh thi đấu tệ như giai đoạn 2 mùa giải này .

1 công vinh vui tính , luôn nở nụ cười và có nhiều pha bóng đẹp , biến mất hoàn toàn . Thay vào đó là 1 Công Vinh nóng tính , khó chịu , số thẻ vàng thẻ đỏ của anh còn nhiều hơn bàn thắng anh ghi được . Trọng tài thổi là anh lại phản ứng , rồi dính chấn thương liên miên ...
[/IMG]
Công Vinh ko còn là chính mình

Chẳng ai hiểu vì sao lại vậy , người ta bắt đầu nói :" anh chán sông lam rồi " .

thế rồi rất nhiều CLB khác vào chèo kéo anh với cái giá trên trời , khiến anh càng ngày càng mất tập trung . Phong độ anh trượt dài kể từ 2 3 tháng trở lại đây ...

Với Tuấn , Tuấn nghĩ anh có lẽ do 1 phần chán sông lam , 1 phần nhiều CLB chèo kéo nên anh căng thẳng >>> đá kém .

Nhưng hôm nay mới biết nguyên nhân anh thi đấu bết bát như vậy là do Thùy Dung .

Thùy Dung Báo Hại Sông Lam
[/IMG]
Nguyên nhân là đây

1 người bạn của Tuấn ở Hà nội cho biết ( theo như yêu cầu của bạn ấy xin giấu tên ) .

Trong 3 tháng trở lại đây , thường xuyên có 1 chiếc toyota đến đưa rước Thùy Dung đi học ( ngoaì đưa đi học còn đưa đi đâu nữa thì Tùng nỏ biết ). Chắc chắn rằng anh chàng kia ( ko tiện nêu tên , nên cứ tạm gọi là anh chàng toyota ), thừa biết Thùy Dung là bạn gái công vinh . nhưng với vẽ bề ngoaì cũng như " nhà mặt phố , bố làm to" . anh thừa tự tin để chinh phục Dung , về mặt Thùy Dung thì cũng ko thuộc dạng vừa ...

Từ khi học lớp 12 theo như ( cộng tác viên ) ở vinh cung cấp , Dung khi đó cũng thuộc dạng ăn chơi có số má
[/IMG]
18 tuổi chị đã có tiếng ở xứ nghệ

sau này lên Hà Thành , giao du với nhiều dạng thuộc tầm cỡ như mình . Để thể hiện phẩm chất xứ nghệ , ko chịu thua kém ai , nên Dung đua đòi chẳng kém 1 cậu ấm cô chiêu hà thành nào .

Bạn nào ko tin , cứ đến Trường Đại Học Văn Hóa HN . Hỏi Thùy Dung và Ngọc Khiêm thì cả làng đều biết ...( ngọc khiêm 1 tiểu thư cũng số má chẳng kém gì Thùy Dung ở DHVH )

Về phía công vinh , sau khi có đồng ra đồng vô cũng thường xuyên tiêm dopinh cho Dung . nhằm trang trãi những khoản nợ mà Dung gây ra ...

[/IMG]
Công Vinh biến thành người " đốt tiền " của Thùy Dung

Theo như người bạn này cho biết , trong những năm ở hà nội . Dung cặp kè với rất nhiều người chứ chẳng riêng gì anh toyota . Những cuộc tình như thế thường kéo dài chẳng quá vài tháng ...
Những cuộc tình như thế này , đến nhanh nhưng cũng tan nhanh

Với vẽ mặt hiền lành , mũm mĩm , giọng nói nhẹ nhàng đậm chất nghệ , cũng như cô may mắn được sỡ hữu 1 làn da đẹp dịu dàng mà ko "chói lóa " . Nhưng kinh nghiệm sống thì mấy má mì phải gọi Thùy Dung bằng cụ
[/IMG]
Đẹp dịu dàng mà ko " chói lóa "

Chính vì thế , trong 5 năm công vinh tuy biết Dung ăn chơi nhưng cũng ngậm bồ hòn làm ngọt . vì đá bóng hoaì làm gì có thời gian mà bắt quả tang , anh cũng có nghe người này , người kia nói này nói nọ nhưng đều bỏ ngoaì tai
[/IMG]
mặc kệ người ta nói ....

Mẹ công vinh biết chuyện Dung như thế thì giận lắm , bà ko đồng ý cho Vinh và Dung quen nhau vì nghe đồn con dâu mình thuộc dạng " có máu mặt " . Nhưng do vinh yêu Thùy Dung quá , nên bà đành chấp nhận ...

Thế rồi ko biết bằng cách nào mà công vinh biết chuyện Thùy Dung lăng nhăng với người khác . Anh đau khổ rồi thi đấu như người mất hồn , dẫn đến sông lam thê thảm trên bảng xếp hạng ...

[/IMG]
Hỏi thế gian tình là chi mà để con tim anh tan nát

Mọi chuyện đỗ vỡ , 2 bên mỗi người đành thầm hiểu và tự rút lui .

Chuyện tình của họ kết thúc , chẳng ai biết trừ những người trong cuộc . sau này khi anh phỏng vấn kênh14 thì mọi người mới biết sự thật .

Có vài tờ báo " lá cải " đếch biết gì liền giật tít câu khách, đại loaị " Thùy Dung đang rất đau khổ , chán ăn , bỏ học " . Nhưng người đau khổ chẳng phải Dung mà chính là Công Vinh , ai cũng bảo " Tội công vinh lắm , hắn đau khổ lắm , iu con kia thật lòng mà giờ bị hắn cắm sừng " .

" có mấy em chân dài như ri đang chuẩn bị lên kế hoạch mần thị công vinh ... Mần tiền thôi chứ iu thì nỏ iu mô "

@ anh vinh àh :" khi anh xuống phong độ , thật tình em nghĩ sai về anh quá ... cứ nghĩ anh này nọ . giờ biết chuyện cảm thấy thương anh quá . thôi thì cố lên anh nhé , qua Hải Phòng ta làm lại từ đâu ... Girl Đất Cảng cỡ như Dung thì hàng tấn . Thua keo này ta bày keo khác lo chi anh ha ..."

[/IMG]
anh như rứa mà hắn theo dzai rõ khổ

@ Thùy Dung :" chị Dung àh , em nể chị thật . Nhìn chị hiền mà răng chỉ đểu rứa hả chị , Bác Vinh sông lam nhà em có thua kém thằng mô đâu . Đẹp trai khỏe mạnh , tiền bạc hả hê , rứa mà chị còn phè phỡn với tụi công tử hà lội là răng hả chị . Chị có ăn vụng thì cũng phải biết chìu mép chứ , em nghe nói về chị nhiều rồi nhưng giờ mới dám đưa bài . vì lỡ nói oan người tốt thì em bậy quá , nhưng giờ bức xúc quá chị àh .ko đưa thì trong lòng bực bội , đành phải nói ra cho mọi người cùng biết để mà sau này rút kn ...

Sửa lần cuối:

Tac.Ke

Well-known member
5/9/08
173
0
30
+**TCDK-SLNA**+
MUSVN Đồng
0
o hố
em bên FC SLNA nà
qua blog Phó Chủ Tịch SLNA là em hoặc Blog Chủ Tịch SLNA mà xem anh ui

Linh_Ars_1994

[ .: Pink Princess :. ]
17/4/08
896
0
AFCVN
www.arsenal.com.vn
MUSVN Đồng
0
Nhìn cái bản mặt bà này hôm đi nghỉ mát cả Công Vinh là biết rồi :))

Cái hôm gì lên Tipssy cũg gặp :)|, lên FM cũg gặp, Seventeen cũg gặp :)| Chị m` còn gặp bà ý ở mấy pub nữa :)) Zai nào cũg khoác :)|

Tidus_Anh

Well-known member
29/7/08
657
0
Một cõi hư vô
MUSVN Đồng
0
Hic hic, nổi tiếng thì lại sinh tật. Chán wa! Lúc bình thường thì lúc nào cũng muốn nổi tiếng but khi có đc rùi thì chẳng thấy hưng thú nữa

asa 3389

lang thang dưới mưa
8/4/08
812
0
thủ đô ngàn năm văn hiến
MUSVN Đồng
0
....e hèm...tình hình là cũng tội cho lão Công Vinh ghê,....nhg mà ở đời thiểu gì girl đẹp....lão ý tiền nhiều + đẹp zai cũng ổn....kiểu gì chả ká kiếm đc......

WR10_OLDTRAFFORD

Draco dormiens nunquam titillandus
11/4/08
1,455
0
Gryffindor,Hogwarts
MUSVN Đồng
0
Em này cũng thường thôi, giờ nghe CV vừa chuyển qua Thể Công lương tháng từ 35-40 triệu thì thiếu gì người tử tế

Linh_Ars_1994

[ .: Pink Princess :. ]
17/4/08
896
0
AFCVN
www.arsenal.com.vn
MUSVN Đồng
0
Công Vinh hưởng lương đặc biệt ở Thể Công
Công Vinh hưởng lương đặc biệt ở Thể Công

Được rất nhiều CLB mời chào, tiền đạo xứ Nghệ quyết định chọn "bến đỗ" mới là Thể Công và sẽ nhận mức lương trong khoảng 40-50 triệu/tháng.

>> Công Vinh 'đi đâu về đâu'?

Hợp đồng của tiền đạo này với SLNA sẽ chấm dứt vào ngày 31/12 năm nay. Ngay sau đó, anh sẽ chuyển ra Hà Nội thi đấu cho Thể Công trong thời gian 3 năm

Mức lương của Công Vinh sẽ cao hơn rất nhiều so với khi ở CLB cũ, từ 40 đến 50 triệu đồng mỗi tháng. Ngoài ra, để lấy được chữ ký của anh, đội bóng mới cũng sẽ phải trả cho cầu thủ này số tiền cao ngất ngưởng khoảng 6 - 8 tỷ đồng.

Về quyết định này của mình, Công Vinh cho biết, anh chọn Thể Công vì đây là môi trường thích hợp để phát triển sự nghiệp. Thể Công đã thể hiện rõ quyết tâm vô địch V-League ở mùa giải tới.

Trong khi đó, đội Thể Công chưa xác nhận thông tin về việc có thêm cầu thủ mới Công Vinh.

Ngoài Thể Công, trước đó, nhiều đội khác như Hải Phòng và T&T Hà Nội cũng đã đánh tiếng để có được Công Vinh.