Hợp nhất hội CĐV MU

Poo_poo

5/11/08
2
0
MUSVN Đồng
0
Bản thân tôi là 1 fan lâu năm của MU,không nhầm thì cũng đã hơn 13 năm(tôi năm nay 18 tuổi).Bao nhiêu năm thăng trầm cùng MU kể cả trong thời kỳ vinh quang 98-99 hay ngay cả trong thời kỳ không danh hiệu (sau 02-03).Đã là fan MU,chúng ta mang trong người niềm tự hào niềm kiêu hãnh mỗi khi MM ra sân.Tôi đã tham quang nhiều forums về các hội CĐV của MU,và tôi thấy rằng hội CĐV MU ở VN rất đông,rất nhiều.Và đôi khi tôi tự hỏi tại sao các hội CĐV MU chúng ta cùng chung chí hướng,cùng chung niềm say mê yêu thích lại không cùng nhau trở thành một hội lớn 1 hội CĐV có tiếng trong nước.Tại sao chúng ta lại không nhập lại 1 hội chung,vứt bỏ cái tôi để nhập với nhau làm 1.Web manutd.com.vn là web mạnh và web manunited.vn cũng là web mạnh.Tại sao chúng ta lại không chủ động liện hệ với họ để hợp nhất.!

Lê Trung Nghĩa

nhặt bóng
3/4/08
1,246
0
39
Nghệ An
manutd.com.vn
MUSVN Đồng
0
Các site của fan MU ở VN chỉ có chung là cùng yêu MU ;;) ! Ai chả muốn mình tham gia ở 1 site về MU lớn mạnh và duy nhất ở VN, nhưng mỗi site có mỗi cách quản lý và định hướng lâu dài cho riêng mình nên không thể thông nhất lại được. Mà có 1 điều nữa là tiếng nói chung giữa những người đứng đầu các site hiện nay là không có, ai cũng có cái tôi đc cho là quá lớn 8->. Cứ 1 admin hay 1 tv năng nổ, có năng lực trong 1 site nào đó có mẫu thuẫn với số đông BQT hay tv trong diễn đàn lại quay ra làm 1 site khác, để khẳng định t/y của mình với MU =)) =)) và cũng để thể hiện cho số đông mà mình mâu thuẫn kia biết đc năng lực của mình =)) =)).
Vấn đề hợp nhất đã đc rất nhiều bạn góp ý với BQT, nhưng cái này hiện nay là không thể bạn ơi :"> ! Trừ khi 1 site nào đó đc chính thức công nhận là HCĐV chính thức của Man Utd thì các site khác mới hội tụ về hoặc là die :D

Poo_poo

5/11/08
2
0
MUSVN Đồng
0
mình thì thấy web bên này đìu hiu quá,ko rầm rộ bằng web bên kia(ít quảng cáO:-)
Ủa mà web mình chưa đc chính thức công nhận àh

--Oldtrafford--

→ Baby...Let me go→
4/4/08
2,981
2
32
Cửa thần kỳ :|
www.manutd.com.vn
MUSVN Đồng
0
Quảng cáo nhiều do bên kia họ phải huy động nguồi tài chính để nuôi sống trang chủ cũng như diễn đàn của họ :D Còn MUSVN chúng ta thì do đã có các hội CĐV chính thức và có nguồn ngân quỹ riêng nên ko cần phải quảng cáo cho ai hết. Có chăng chỉ là liên kết website để quảng bá hình ảnh cũng như tên tuổi mà thôi :x
P/s: Muốn so sánh thì rất dễ, bạn cứ dựa vào tốc độ khi load trang chủ và diễn đàn của cả 2 bên thì sẽ rõ ràng ;;)

Ara

Well-known member
26/5/08
363
0
Bóng đêm của Địa ngục lửa
MUSVN Đồng
0
HỢP NHẤT, đây là điều tôi và 1 số bạn rất mong muốn, tôi cũng đã làm thử vài động tác, như xem ra khá vô vọng, trên 1 số 4rum khác, vừa viết bài là del ngay >.<

Nghe đồn, tiêu chí đầu tiên để đc công nhận là phải có 10.000 hội viên chính thức, tất nhiên kèm theo đó là rất nhiều điều kiện, yêu cầu đòi hỏi chúng ta phải chuyên nghiệp.

Nghe xong thấy... nản =))

brain

Nothing's impossible
27/4/08
476
0
HCM city
MUSVN Đồng
0
Nói chung là phải có 1 trong số các diễn đàn đc công nhận là hội chính thức thì các diễn đàn kia sẽ hội tụ về hoặc là die.Nhưng bên MUSVN vẫn là mạnh nhất cứ nhìn vào lượng thành viên, hoạt động offline thì bít thui

©TH

Ngày đó rồi cũng đến !
4/4/08
701
0
41
TP Hoa Phượng Đỏ
MUSVN Đồng
0
nếu MU nhà mình mà đc như tụi ARS , đc công nhận chính thức thì tốt nhỉ

Để được công nhận đã khó, để tiếp tục duy trì họat động sau khi được công nhận còn 8->

Hợp nhất là điều không tưởng !
Tốt nhất là để nguyên như bây giờ, có sự cạnh tranh thì mới phát triển được.
Hết !