Happy birthday to pé Danh Danh(20/12)

quydoiu

tình iu to bự smile
23/7/08
50
0
MUSVN Đồng
0
O:-)Ngày 20-12 là ngày sinh nhật của pé Danh , thấy mọi người hay lập topic để vào chúc mừng sn , ( chỉ thấy ở Miền Nam có chiêu này) nên bon chen vào lập 1 cái ,để mọi người vào chúc mừng sn pé Danh .

Mở hàng trước , chúc TYTB sinh nhật dzui nha , mong TYTB của t lúc nào cũng smile hết . Năm nay m có rất nhiều chuyện ko dzui , nhưng t mong m hãy bỏ qua hết và tận hưởng 1 cái birthday thật dzui ! Chúc m thật sự happy với Mái nhà Quỷ đỏ này nha pé ,TYTB I love u so much ,happy nha pé , TYNB luôn bên m. (còn những điều muốn nói nhưng để t gọi điện nói hen :)

T ko biết up hình nên hơi đơn giản , thông củm nha pé:x

6/4/08
315
0
MUSVN Đồng
0
Vừa định lập topic sáng nay thì thấy quydoiu lập rùi , bị ks rùi , tức quá , nhưng dù sao đi nữa cũng chúc mừng sn chị Danh , chúc chị Danh ngày càng vui vẻ khỏe và ngày càng đẹp hen ..... Sn vui vẻ

@ All : Cả nhà vào chúc mừng sn chị Danh cho xôm tụ nha , người lập ra nhiều topic chúc mừng sn cho miền Nam đó , người hoạt động năng nổ nhất chi hội miển Nam ta .

kienluacheobeo

đứa con của quỷ
22/4/08
2,238
6
35
------The Theatre of Dreams------
MUSVN Đồng
0
ui chị danh là vợ iu của anh tín Ara đúng ko ta?
cái ni là nhầm lẫn, xin thông cảm, din din và danh danh. bó tay, ko khéo vợ anh tín vào đây đánh ghen sau câu hỏi này:))

Sửa lần cuối:

SonRio

Active member
5/11/08
26
0
MUSVN Đồng
0
Chức mừng sinh nhật peDanh nha chúc peDanh vui vẻ, trẻ mãi kg già. Luôn luôn là người hoạt động năng nổ nhất diễn đàn, và tạo ra nhiều topic hấp dẫn cho diễn đàn nhé.

xuongronggai

•○°™£äng Qüên™°○•
4/4/08
844
0
MUSVN Đồng
0
Chúc mừng SN pé Danh :x

Chúc thì ai cũng chúc rồi, cho chị >:D< vậy :">

vanho_fas_3911

___1heart1love___
9/4/08
887
0
DakLak
MUSVN Đồng
0
ui chị danh là vợ iu của anh tín Ara đúng ko ta?
cái ni là nhầm lẫn, xin thông cảm, din din và danh danh. bó tay, ko khéo vợ anh tín vào đây đánh ghen sau câu hỏi này:))

Rất may là bạn Kiến Lửa nhà ta đã kịp chỉnh sửa lại thông tin!;))

Chúc pé Danh nhà ta SN vui vẻ, hạnh phúc. Và luôn có một trái tim giành cho MU và MUSVN;)

Din_Din

Well-known member
26/5/08
131
0
Dark-Knight Guild
MUSVN Đồng
0
Trời ơi, hùi sáng sớm định vô lập topic, mà cái forum này hùi sáng vào ko được, định chơi cái bài hoành tráng tặng cho bé Danh, hix hix

Chúc trên blog kưng rùi, vô đây chúc lại lần 2 : chúc kưng lúc nào cũng trẻ, khỏe, vui vẻ, ai ai cũng iu quí hết áh >:D< <:p

Happy Birthday DANH DANH

--------------------------------

@ Thắng : hay quá hen, hôm qua kêu tui là chị Danh, tui chưa xử mà con lên đây chọc quê nữa ha :-w

Sửa lần cuối:

schu

Athena Nike
29/5/08
141
2
MUSVN Đồng
0
0 h sáng nay chị nhắn tin chúc mừng rồi heng (cái tn 3pages lun:D), bi giờ không bít chúc gì nữa rồi:confused:

Vậy thì>:D<1 cái, :* 1 cái. Chúc em luôn hạnh phúc, luôn hồn nhiên như em vẫn thế, chúc cho tình bạn của tụi mình không bao giờ thay đổi dù cho bất cứ chuyện gì xảy raO:-). Happy birthday pé iu:x

Cái vụ quà thì đợi tối nay em qua nhà chị, 2 chị em mình bàn nha, mong em đừng lập lại câu trả lời hum bữa: "Em thix laptop";)))