Góp ý về box Ảnh và Video Clip

úp mì tôm

Well-known member
30/4/08
180
0
ngõ cụt làng hậu
MUSVN Đồng
0
Mình nghĩ nên mở thêm 1 mục nữa là Video clip về MU theo yêu cầu, chứ mình thấy box đó hình như hơi ít clip về M.U , mình ví dụ nhé member mới tham gia 4rum , ngoài những clip bàn thắng của MU ở mùa giải năm nay thì ko nói làm gì , còn các clip ở mùa giải năm ngoái , năm kia muốn xem thì làm thế nào. Rất mong đc BQT MU xem xét thank

cristiano_ronaldo

♥(~.~)@»—Çr阮ïäño¯KÑ7¯Røñälðø—« @(~.~)♥
12/6/08
436
0
28
tiểu bang California-USA
MUSVN Đồng
0
mình gnhi4 ko cần vì nếu mở thêm chẳng có ai thèm coi đâu bởi vì thông tin về MU luôn luôn dc cập nhật và vì vậy ko ai rảnh mà ngồi coi lại các clip cũ
nếu có mở thì cũng rất khó kiếm dc nguồn tư liệu đầy đủ và chính xác

Sleeping Dragon

Diêm Vương
4/4/08
899
2
35
Ngoạ Long cương
MUSVN Đồng
0
Mình nghĩ nên mở thêm 1 mục nữa là Video clip về MU theo yêu cầu, chứ mình thấy box đó hình như hơi ít clip về M.U , mình ví dụ nhé member mới tham gia 4rum , ngoài những clip bàn thắng của MU ở mùa giải năm nay thì ko nói làm gì , còn các clip ở mùa giải năm ngoái , năm kia muốn xem thì làm thế nào. Rất mong đc BQT MU xem xét thank

Giờ thành viên muốn xem lại clip gì thì cứ mở topic ra hỏi thôi. Ai có khả năng đáp ứng giúp được thì giúp. Việc tạo ra box mới thì không khó, nhưng những vấn đề phát sinh sau khi tạo box thì khá rắc rối. Tạm thời chưa áp dụng ý tưởng này. :D

úp mì tôm

Well-known member
30/4/08
180
0
ngõ cụt làng hậu
MUSVN Đồng
0
mình gnhi4 ko cần vì nếu mở thêm chẳng có ai thèm coi đâu bởi vì thông tin về MU luôn luôn dc cập nhật và vì vậy ko ai rảnh mà ngồi coi lại các clip cũ
nếu có mở thì cũng rất khó kiếm dc nguồn tư liệu đầy đủ và chính xác

Chưa mở ra sao lại nói chẳng ai thèm coi đâu , cứ thử mở xem nó thế nào mình có 1 sở thích là xem lại các clip cũ về MU biết đâu ở trong 4rum mình cũng có nhiều member cũng có sở thích nư vậy nhưng ngại ko nói . Nói chung là mình chỉ có ý kiến thoai tất cả vì musvn mà , chỉ có điều ở box đó mới chỉ có 1 Mod là myMU nên cũng hơi khó trong việc tìm kiếm clip

úp mì tôm

Well-known member
30/4/08
180
0
ngõ cụt làng hậu
MUSVN Đồng
0
Giờ thành viên muốn xem lại clip gì thì cứ mở topic ra hỏi thôi. Ai có khả năng đáp ứng giúp được thì giúp. Việc tạo ra box mới thì không khó, nhưng những vấn đề phát sinh sau khi tạo box thì khá rắc rối. Tạm thời chưa áp dụng ý tưởng này. :D

Sao mình ko áp dụng như ở box Music Online ấy , tôi thấy cũng đc đấy chứ

cristiano_ronaldo

♥(~.~)@»—Çr阮ïäño¯KÑ7¯Røñälðø—« @(~.~)♥
12/6/08
436
0
28
tiểu bang California-USA
MUSVN Đồng
0
Sao mình ko áp dụng như ở box Music Online ấy , tôi thấy cũng đc đấy chứ

nếu mình dùng ở boc Muíc Online thì cũng sẽ làm loãng box thôi vì nếu muốn clip nào thì mình chỉ việc mở topic yêu cầu là hay nhất
đâu nhất thiết là phải mở nguyên một mục mới

Just4Funs

¦-¦uyền †hoại
8/4/08
4,640
1
MUSVN Đồng
0
cho mình hỏi về việc upload ảnh !

Up ảnh lên 4r chỉ cần để link ảnh trong
thôi a ơi :| Link ảnh ko cần phải đẻ trong [] :D