Góp ý - Hỏi đáp các vấn đề của MUSVN Miền Nam

vulinh44

Active member
23/4/08
43
0
Tiền Giang
MUSVN Đồng
0
Xin cho em hoi neu dong hoi phi thi em co the hoi xinh cho biet khu vuc tinh Tien gaing thi dong hoi phi la ban nhieu vay

troy_vh

Active member
17/4/08
34
0
Vung Tau
MUSVN Đồng
0
Chị Trúc ơi cho em hoi. E ở Vũng Tàu muốn lập topic cho Vũng Tàu thì đăng kí ở đâu vậy.

conquydo07

ღ$ Thích Đủ Thứ $♥
9/4/08
1,077
0
TPHCM-VĨNH PHÚC
conquydo07.blogspot.com
MUSVN Đồng
0
Một số thành viên mới, sau khi đóng tiền hội phí. Nhưng do chưa tới đợt cấp thẻ nên các bạn bị hạn chế rất nhiều về quyền lợi so với các thành viên cũ đã có thẻ.

Conquydo07 thiết nghĩ MUSVN nên tính tới việc cấp thẻ tạm thời( thẻ bằng bìa giấy) cho những thành viên mới này để ho đươc hưởng quyền lợi của thành viên chính thức như bao thành viên khác. Được hưởng ưu đãi từ đối tác của MUSVN như King Sport,MU cafe, CK...

Rất monh được sự đồng tình từ BCH MUSVN SG và MUSVN

Conquydo07

Q7_1989

29/11/08
2
0
MUSVN Đồng
0
e muon dinh tham gia hoi co dong vien ma k biet phai lam sao giup e voi

TrucNguyen

VIP Member
17/4/08
1,102
0
360.yahoo.com
MUSVN Đồng
0

kazaihappy

(¯`·.º-:¦:-°¤° ™LLL™ °¤°-:¦:-º.·´¯)
7/4/08
41
0
Sao hỏa
www.lophockhoailang.com
MUSVN Đồng
0
thẻ chính thức hay thẻ tạm hả chị? Lần trc off là thẻ tạm. Em muốn biết chừng nào có thẻ chính thức cơ? Em đăng kí lâu rùi

mapvt

Member
1/12/08
6
0
MUSVN Đồng
0
tìm đội bóng giao hữu tại vũng tàu

hiện nay vũng tàu đã thành lập đội MUVT-FC đã có khoảng 15 cầu thủ.vậy ai muốn đấu giao hữu thì pm nick diễn đàn troy_vt là đội trưởng của đội hay nick yahoo romantic2xxx nha.ở vũng tàu thì càng tốt

kazaihappy

(¯`·.º-:¦:-°¤° ™LLL™ °¤°-:¦:-º.·´¯)
7/4/08
41
0
Sao hỏa
www.lophockhoailang.com
MUSVN Đồng
0
Chị ơi em nghe hình như sắp có thẻ Hội viên rồi phải không? Em đợi hoài nan~ quá. Chừng nào mới có hả chị TrucNguyen? Mai đi off mà không có thẻ giảm oy`. Có thẻ tạm không chị?