Góp ý - Hỏi đáp các vấn đề của MUSVN Miền Nam

Ara

Well-known member
26/5/08
363
0
Bóng đêm của Địa ngục lửa
MUSVN Đồng
0
ko tham đâu, tham gia 2 sân thì... đóng tiền 2 sân ;)) Bạn có thể liên lạc với hững người sau:

Anh Chung (Chung Tử... Đơn =)) ), ông "bầu": 0914 957 958
Anh Tài, đội trưởng: 0908402741
Mình, đội... viên ;)) 0909379001

Chúc bạn tham gia vui vẻ :D

SonRio

Active member
5/11/08
26
0
MUSVN Đồng
0
Kg biết chủ nhật này có ai là lính mới lên sân đá banh với mình kg lần đầu thấy hồi hộp qua

SonRio

Active member
5/11/08
26
0
MUSVN Đồng
0
Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

conquydo07

ღ$ Thích Đủ Thứ $♥
9/4/08
1,077
0
TPHCM-VĨNH PHÚC
conquydo07.blogspot.com
MUSVN Đồng
0
Sau một thời gian có ban điều hành mới và chia để trị. Mình nhận thấy có rất nhiều bạn sợ khó và dần dần từ bỏ nhiệm vụ của mình.
Điển hình là ban kĩ thuật hiện giờ theo thông tin mình nắm được thì còn có duy nhất Ara là làm việc tâm huyết. Các bạn khác sau một thời gian, đúng hơn là sau một vài buổi off thấy cực khổ đã dần dần xin rút lui. Cũng hiểu cho các bạn là SV và còn rất nhiều cong việc. Nhưng không phải nói rút là rút không đoái hoài gì như vậy.
Một lần nữa xin mọi người đóng góp vào hội, mỗi người chịu khó 1 chút để xây dựng Chi hội miền nam.

Ara

Well-known member
26/5/08
363
0
MUSVN Đồng
0
Rất cám ơn những lời tâm huyết của Linh và thật sự rất cám ơn tất cả các bạn trong các ban bệ :D
Ai cũng có công việc và gia đình mà :D
Đúng là dạo này hơi thiếu người nên anh quên mất 1 nguyên tắc làm việc của mình, do đó từ hôm nay 9dề nghị, chính xác hơn là quyết định "Thắng, Tùng Kimi và Hộ ko tham gia các ban bệ nữa" khi nào thi TN xong, báo tin vui rồi hãy làm tiếp :D Chúc các em may mắn và thành công, xin lỗi vì thời gian qua, anh... lại đòi hỏi các em quá :D
Cố gắng thi TN tốt nhá, xong rồi quay lại làm ngay :))

kienluacheobeo

đứa con của quỷ
22/4/08
2,238
6
35
------The Theatre of Dreams------
MUSVN Đồng
0
Sau một thời gian có ban điều hành mới và chia để trị. Mình nhận thấy có rất nhiều bạn sợ khó và dần dần từ bỏ nhiệm vụ của mình.
Điển hình là ban kĩ thuật hiện giờ theo thông tin mình nắm được thì còn có duy nhất Ara là làm việc tâm huyết. Các bạn khác sau một thời gian, đúng hơn là sau một vài buổi off thấy cực khổ đã dần dần xin rút lui. Cũng hiểu cho các bạn là SV và còn rất nhiều cong việc. Nhưng không phải nói rút là rút không đoái hoài gì như vậy.
Một lần nữa xin mọi người đóng góp vào hội, mỗi người chịu khó 1 chút để xây dựng Chi hội miền nam.

Không phải sợ không phải khổ không phải không đoái hoài nhưng một khi đã tâm huyết mà việc mình làm thành không có ý nghĩa thì có nghĩ nó đáng để mình làm????

--Oldtrafford--

→ Baby...Let me go→
4/4/08
2,981
2
32
Cửa thần kỳ :|
www.manutd.com.vn
MUSVN Đồng
0
Không phải sợ không phải khổ không phải không đoái hoài nhưng một khi đã tâm huyết mà việc mình làm thành không có ý nghĩa thì có nghĩ nó đáng để mình làm????

Có chuyện gì mà ghê thế anh :( ? Quyết tâm lên chứ, anh giỏi hơn em rồi, được cả on lẫn off :">

kienluacheobeo

đứa con của quỷ
22/4/08
2,238
6
35
------The Theatre of Dreams------
MUSVN Đồng
0
nếu sợ khổ đã không lặn lội cả chiều chuẩn bị, đã tâm huyết làm dù chỉ có mấy người, đã không gọi điện cho L tối hôm đó lúc nghĩ ra trò chơi nếu không tâm huyết và sợ khổ. Nói ngang đó để L hiểu là không phải T không đoái hoài và sợ khổ. Nhưng mình làm là vì cái gì và mình thấy những việc mình làm được đón nhận ra sao. T đã cố gắng, và có lẽ đến đây quit T nghĩ mình đã làm tốt và không có gì phải băn khoăn.

Ara

Well-known member
26/5/08
363
0
MUSVN Đồng
0
Thật sự là chả hiểu gì cả ? Cũng có cảm giác là Thắng đang giận anh, có rủ đi uống cafe để nói chuyện nhưng từ chối nên vẫn chưa biết chuyện gì xảy ra.

quanquytamquan

Well-known member
18/4/08
217
0
TP HCM
MUSVN Đồng
0
Thật sự là chả hiểu gì cả ? Cũng có cảm giác là Thắng đang giận anh, có rủ đi uống cafe để nói chuyện nhưng từ chối nên vẫn chưa biết chuyện gì xảy ra.

Hơi đâu mà "giận người dưng" Thắng nhỉ.

Tại em rủ đi uống cafe, chứ em rủ đi nhậu thử xem Thắng có đi không? có đi nhậu cho anh đi ké với nhé =))