Góp ý - Hỏi đáp các vấn đề của MUSVN Miền Nam

TrucNguyen

VIP Member
17/4/08
1,102
0
360.yahoo.com
MUSVN Đồng
0
chồng vô thấy rộng (2 người chui vô vừa đấy đại ca)rồi cởi ra mà theo chị trúc nói M là nhỏ nhất rồi hả,bữa em nhớ có size S nữa mà
Thì size S là cho nữ mặc :-?? ko lẽ em mặc vừa size S :-??
Chị thấy em cũng cao to lắm mà :-??
Hay mua cho bạn gái ;))

Big Red Devils

28/9/08
2
0
MUSVN Đồng
0
Đề nghị

Mình thấy cí nhiều người ở vũng tàu, sao hok lập đội bóng cho mình ở VT nhỉ, địa điểm thì thông báo sau, ai đồng ý thì reply

Thương Tín_Cần Thơ

Well-known member
5/4/08
950
6
33
Cần Thơ
MUSVN Đồng
0
Trước tiên bạn hãy tập hợp mọi người ở Vũng Tàu cho đông đủ sinh hoạt off thường xuyên hơn rồi hãy tính đến việc lập đội bóng nhé! Chúc thành công!

bigboy

24/9/08
2
0
MUSVN Đồng
0
bạn xem kỹ hướng dẫn ở trên nhé :)
Hiện nay MUSVN có 2 buổi đá tập và giao hữu:

1/9h sáng CN hằng tuần tại sân 230 Phạm văn Bạch - Tân Bình
2/19h30 tối thứ 3 hằng tuần tại sân Tiểu Ngư - 780 Sư Vạn Hạnh Q10 :)

bạn ở Quận 10 thì chắc tham gia vào tối thứ 3 hằng tuần ấy :)

Hic, thu ba thì mình bận đi hoc buổi tối rồi, đến 9g mớii xong. Nếu qua đó chắc chỉ còn được khởi động rồi về quá[-o<. Chắc phải hẹn sau khóa học này mới tham gia quá.:)|

luckyluke

[---Yellowhand---]
23/9/08
56
0
MUSVN Đồng
0
Em lở mua áo rù có được không vậy?i! bây giờ em muốn nhận thẻ thui có được không vậy?nếu thẻ không thì giá nhui vậy?

Ara

Well-known member
26/5/08
363
0
Bóng đêm của Địa ngục lửa
MUSVN Đồng
0
Theo kế hoạch thì đến cuối tháng 11 sẽ phát thẻ đợt 2. BĐH sẽ tổ chức 1 buổi Offline cho việc này, nếu ko đến đc em có thể tới shop King Sport để nhận

Áo thì hình như đc phát ngay lúc đăng ký rồi phải ko ?

Năm nay ai đóng hội phí sẽ đc tặng áo, nếu em đã mua áo rồi bây giờ muốn chính thức gia nhập hội thì... hỏi chị Thảo :D

kazaihappy

(¯`·.º-:¦:-°¤° ™LLL™ °¤°-:¦:-º.·´¯)
7/4/08
41
0
Sao hỏa
www.lophockhoailang.com
MUSVN Đồng
0
Theo kế hoạch thì đến cuối tháng 11 sẽ phát thẻ đợt 2. BĐH sẽ tổ chức 1 buổi Offline cho việc này, nếu ko đến đc em có thể tới shop King Sport để nhận

Áo thì hình như đc phát ngay lúc đăng ký rồi phải ko ?

Năm nay ai đóng hội phí sẽ đc tặng áo, nếu em đã mua áo rồi bây giờ muốn chính thức gia nhập hội thì... hỏi chị Thảo :D

có phát áo rồi. Nhưng chưa có thẻ. Có mã số luôn rồi.

TrucNguyen

VIP Member
17/4/08
1,102
0
360.yahoo.com
MUSVN Đồng
0
Em lở mua áo rù có được không vậy?i! bây giờ em muốn nhận thẻ thui có được không vậy?nếu thẻ không thì giá nhui vậy?
nếu em đã mua áo (100k) rồi thì em sẽ đóng thêm 50k để có thẻ hội, thân!
cho em hỏi em đăng kí hội viên rồi vậy chừng nào mới có vậy? em đăng kí lúc lên OFF trận Manu-Chel, Em nhận thẻ ở đâu?
Nếu em đã đăng ký từ trận MU - Chel thì mai đi of em sẹ đc nhận thẻ tạm thời để đc giảm giá đặc biệt cho thành viên. Còn thẻ như khi đăng ký chị đã có thông báo là cuối tháng 11 em sẽ đc phát thẻ hội, thân!