[EPL-Vòng 13] ManchesterUnited – Stoke City, Old Trafford, 22h ( GMT+7) thứ 7 ngày 15/11/08

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Sin Solskjaer

Well-known member
3/9/08
3,891
3
Bình Thuận
MUSVN Đồng
0
Vì điều đó là ko thể bởi Arsenal đang gặp rất nhiều khó khăn nhưng chân lý bóng đá ko cho phép họ mất điểm bất cứ trận nào trong giai đoạn khó khăn này giống như với MU vậy trận đấu đó ko còn con đường nào khác cho Arsenal lựa chọn họ phải thắng phải thắng bằng mọi giá trong khi MU lại quá chủ quan mà ko biết đến một điều Arsenal vẫn là 1 trong 4 đại gia bóng đá Anh

:-" Ôi.
Mình đoán trúng mất rồi.
Arsenal thua Aston Villa rồi nèy.

Trật mỗi cái tỉ số trận đấu là 5 - 0 :">
Mình dự đoán có 4 - 1 X(
Tại sao những 5 - 0

Just4Funs

¦-¦uyền †hoại
8/4/08
4,640
1
MUSVN Đồng
0
Xem xong trận vừa rồi chả biết chú Delap ko có cái tài ném biên thì sẽ làm gì :| đến chuyền còn ko xong :|

Hiệp 1 mặc dù kiểm soát bóng nhiều nhưng vẫn ko có nhiều cơ hội, sang hiệp 2 thì có thay đổi về số cơ hội >:D< Số bàn thắng cũng tăng =p~

Tevez vẫn còn cá nhân quá :| Cứ nghĩ sẽ có bàn thắng :-<

Đêm wa lần đầu tiên dc xem Manucho thi đấu :x Nhưng thất vọng quá :| Có vẻ chưa wen vs không khí của PL vs cảm giác bóng chưa tốt, tốc độ chậm, xử lí chưa tốt =(( Wellbeck thì có 1 cú sút tuyệt vời, bàn thắng tuyệt đẹp dành cho Wellbeck >:D< Carrick chứng tỏ mình ko chỉ thuận chân phải :"> Ber có dc bàn thắng = 1 pha xử lí nhanh và tinh tế :x R7 đạt cột mốc 100 = 2 quả sút phạt >:D< Evans thi đấu ấn tượng >:D<

Nói chung, đêm wa có 1 ngày thi đấu tốt :">

ManUtd đang có phong độ ko tốt, mà bt cứ cho là như mùa trước, mỗi khi trở lại là 4 bàn thắng vào lưới đối phương :">

Dự đoán : 4-0 cho ManUtd :">

P/S: R7 đừng có ghi bàn phút cuối là mình dự đoán đúng rồi =((

Sửa lần cuối:

ryan8885

Well-known member
9/4/08
819
0
Cần Thơ
MUSVN Đồng
0
hahahha, MU có 1 chiến thắng thiệt là quá đã. lâu rùi mới thấy MU đá tưng bừng vậy đó, trái R7 sút phạt đẹp quá, Welbeck cung hay nữa:->

Allez MU

Well-known member
30/4/08
828
0
HN
MUSVN Đồng
0
chiến thắng quá ý nghĩa mỗi tội thiếu R10 chứ ko chắc 10 sao quá :))

vuabongda

Well-known member
23/7/08
463
0
MUSVN Đồng
0
một chiến đậm đà tạo hưng phấn cho MU, các bàn thắng đều đẳng cấp và tuyệt đẹp. Carrick cũng có khả năng ghi bàn đó chứ, còn Welbeck nữa, thật tuyệt vời, Welbeck chính là tài năng của MU trong tương lai

ilovemanutd

Well-known member
22/8/08
163
0
MUSVN Đồng
0
một chiến đậm đà tạo hưng phấn cho MU, các bàn thắng đều đẳng cấp và tuyệt đẹp. Carrick cũng có khả năng ghi bàn đó chứ, còn Welbeck nữa, thật tuyệt vời, Welbeck chính là tài năng của MU trong tương lai

Tuy tài năng nhưng hiện nay ở MU trên hàng tiền đạo hiện nay quá "chật chội" . Không biết đến bao giờ Wellbeck mới có cơ hội đây.

cristiano_ronaldo

♥(~.~)@»—Çr阮ïäño¯KÑ7¯Røñälðø—« @(~.~)♥
12/6/08
436
0
28
tiểu bang California-USA
MUSVN Đồng
0

mới ăn dc một trái mà nói dữ vậy
phải đợi thời gian trả lời thôi bạn ah`
mình ko nói trước dc gì đâu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.