Dzạ em shyn có ý kiến chút mong BQT lưu tâm ?!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

_○♥_RoonEy_♥○_

Well-known member
29/4/08
538
0
26
_Hà Lội Đêm Fải Zó_
MUSVN Đồng
0
Em thấy bên 4rum Ars có cái fần hiệu số thắng thua ở bảng xếp hạng, em nghĩ 4rum chúng mình nên bổ sung điều đó để dễ theo dõi tình hìh của các đội bóng.
Ý kiến BQT thế nào ạ ?
Nếu được thỳ tốt ạk
Nếu không thỳ xin BQT jải thik ?!
Em xin chân thành cảm ơn.

gaconcuaem

†™ Gà Vàng ™†
16/4/08
1,519
0
MU
MUSVN Đồng
0
uhm, thấy cái đó cũng hay, mong ban quan tri xem xét

love_alena89

Gigi Buffon
8/4/08
138
0
32
Hà Nội
MUSVN Đồng
0
Ý kiến hay đấy nhưng nó sẽ tốn diện tích,theo mình thì tạo ra một mục là bảng xếp hạng luôn đi trong mục đó đầy đủ luôn.Ví dụ dưới bảng xếp hạng hiện nay có phần chi tiết kích vào đó sẽ có thông tin Số bàn thắng,bại điểm... như vậy các bạn quan tâm sẽ ko còn phải vào trang web khác để xem nữa

Cr7.mufc

.::.[Mu♥Trong♥Tim].::.
18/4/08
602
0
Miền quê nghèo...............
MUSVN Đồng
0
Thấy cũng hay hay, nhưng mà nên làm riêng thành một mục, ở Home thì chỉ để bảng xếp hạng thôi, còn lại những thứ khác sẽ đưa vào mục thông tin mùa giải chẳng hạn, như thế sẽ hay hơn!!!!!!

trunghieu2806

Member
13/6/08
11
0
MUSVN Đồng
0
Mình nghĩ nên lập một bảng cho mỗi vòng đấu, sau mỗi vòng đấu sẽ cập nhật một lần số trận thi đấu, thắng, thua, hòa, số bàn thắng, lọt lưới, hiệu số và điểm. Kế tiếp sẽ sắp xếp luôn thành bảng xếp hạng. Như thế tiện theo dõi.

myM.U

Well-known member
4/4/08
960
0
MUSVN Đồng
0
Nếu bạn muốn xem hiệu số thắng thua thì click vào "Chi tiết" ở phía dưới. Tụi mình ko để hiệu số như vậy vì ở ngoài home ko có đủ chiều rộng để đưa ra hết các chi tiết. :D

các ông anh anh ơi! em thấy các ông anh bỏ cái đăng nhập để vào diễn đàn đi ! phức tạp quá

cái này là do cái host của diễn đàn đang bị gì đó thôi :D khi nào mọi chuyện ổn lại thì sẽ được bỏ :D mong bạn thông cảm. :D

vutienphong

๑۩۞۩๑§a® ßăng ¶«hóc๑۩۞۩๑
11/4/08
3,832
2
30
†hái ßình
MUSVN Đồng
0
Mà các anh chị nên cho cái tên pass dễ viết và viết nhanh và nhớ cái. Chứ cứ như cái pass này thì...

.:K2:.

Bo belongs to Boom
22/9/08
240
0
MUSVN Đồng
0
Ko phải,tại forum mình đang bị hack,nên ,mới phải để pass thế,các pác thông củm,sẽ cải thiện sớm thoy mờ! :|

waya

.: 赤い悪魔 :.
17/4/08
174
0
Hà Nội
MUSVN Đồng
0
èo ! Hack mới k hack. Pass thì đăng xơi xơi khi mình truy cập. Giải quyết gì ?

.:K2:.

Bo belongs to Boom
22/9/08
240
0
MUSVN Đồng
0
èo ! Hack mới k hack. Pass thì đăng xơi xơi khi mình truy cập. Giải quyết gì ?

Cái đóa là chuyên môn của mod,mình nhìu chiện mần gì?? Mà ko tin là bị hack hả?

--Oldtrafford--

→ Baby...Let me go→
4/4/08
2,981
2
32
Cửa thần kỳ :|
www.manutd.com.vn
MUSVN Đồng
0
Các bạn khi đăng nhập ở máy tiệm thì mới phiền phức phải gõ pass nhiều lần chứ máy nhà thì mỗi lần gõ pass nhấn remember là xong chứ có lâu la gì đâu :D .
Tất cả cũng đều là muốn bảo đảm một sân chơi chung cho anh em thôi mà :x . Không phải mọi người muốn mỗi lần vào diễn đàn thì lê lết hoặc die thẳng cẳng luôn chứ :D

gaconcuaem

†™ Gà Vàng ™†
16/4/08
1,519
0
MU
MUSVN Đồng
0
home của mình cập nhật chậm quá...thua xa các báo...thiết nghĩ cần cập nhật thông tin sớm nhất khi MU đá xong....các vòng đấu. điểm số và hiệu số bàn thắng bại

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.