Chùm ảnh kết quả trận đấu tối nay giữa Ars và MU

6/4/08
315
0
MUSVN Đồng
0

Nhưng pha bóng tiểu xảo của các cầu thủ Ars nhằm hạn chế khả năng di chuyển của R7

Nhưng vẫn ko thể ngăn anh ghi bàn thắng vào lưới . R7 vô đối

Sir Alex vẫn luôn nhắc nhở các học trò đừng nên ghi bàn quá nhiều...

F4 có lẽ rất tức vì đội bóng của anh ngày càng sa sút

Nhưng ngược lại Ade lại rất vui vì có dịp so tài cùng cầu thủ ghi 42 bàn thắng ở mùa giải trước , anh mún chụp hình chung làm lưu niệm chăng ?

Trận đầu kết thúc Alex lại an ủi Wenger nhưng ông ấy tỏ ra khá hậm hực

Trước máy ảnh của phóng viên và nhà báo thì khác .....

F4 có lẽ thất vọng vì trận đấu ko như ý muốn , có lẽ anh sẽ chuyển sang Barca mùa giải tới

Alex trả lời trước giới báo chí , 1 chiến thắng xứng đáng cho MU , hy vọng trận nào ông ấy cũng " mún thua " giống như vậy

5/7/08
10
0
MUSVN Đồng
0
thua sặc gạch rồi! ở đó mà nổ! MU và ARS mà gặp nhau, đội nào đang có phong độ cao sẽ là đội thất bại. và hum nay, kẻ thua cuộc là Sir Alex và các học trò!!!! mùa này MU mà vô địch thì hok bao giờ tui coi đá banh nữa!!!

Din_Din

Well-known member
26/5/08
131
0
Dark-Knight Guild
MUSVN Đồng
0
thua sặc gạch rồi! ở đó mà nổ! MU và ARS mà gặp nhau, đội nào đang có phong độ cao sẽ là đội thất bại. và hum nay, kẻ thua cuộc là Sir Alex và các học trò!!!! mùa này MU mà vô địch thì hok bao giờ tui coi đá banh nữa!!!

hihi, bớt giận bạn ui :">

@ Long : thua gòi, nhưng coi mấy tấm hình xong, thấy đỡ buồn, hihi

brain

Nothing's impossible
27/4/08
476
0
HCM city
MUSVN Đồng
0

Để cái Avatar Mu bự chà bá mà nói vậy.Vậy thì đừng coi nữa bạn ơi.Về nhà mà ngủ đi

brain

Nothing's impossible
27/4/08
476
0
HCM city
MUSVN Đồng
0
chắc tại bạn đó giận quá nên nói vậy đó em, thông cảm, tâm trạng sau trận thua #-o

Làm như có 1 mình ng đó bùn vậy đó.Cổ động viên Mu vậy thì xấu hổ quá.Vậy mang tiếng là người yêu MU mà kêu Mu mùa này vô địch thì o xem đá bóng nữa thì thử hỏi mấy hội cổ động viên khác nó có cười cho o.Đừng để cái Avatar đó nữa bạn ơi xấu hổ lắm.Mới có 1 trận mà đã bàn lùi.

Sửa lần cuối:

schu

Athena Nike
29/5/08
141
2
MUSVN Đồng
0

Nếu you thực sự là fan M.U mà phát biểu như thế này thì đúng là you ko nên coi đá banh nữa được rồi đó. Coi đá banh, yêu thích 1 đội bóng, mà chỉ yêu lúc đội bóng đó thắng, lúc đội bóng đó vô địch thôi àh????, còn khi thua thì phủi ngay mọi thứ àh???? Chỉ mới vòng 12 (mà với M.U thì chỉ là vòng 11), chỉ mới thua Arsenal mà you đã nói như thế thì tôi thực sự nghi ngờ việc you là fan M.U đó. Thật sự ko hiểu nổi.

P/S: M.U thua, vô 4rum gặp ngay cái bài này, chắc bữa nay khỏi ngủ.

Sửa lần cuối:

ryan8885

Well-known member
9/4/08
819
0
Cần Thơ
MUSVN Đồng
0

hhahhah, thế là cuối mùa chúng ta sẽ có một fan từ bỏ đá banh =p~

peDanhlovebecksandmu

♥iu MU và chị SCHU lém lém♥
21/5/08
701
0
nơi nào có Becks và MU!!Zanessa
360.yahoo.com
MUSVN Đồng
0

Bạn là fan M.U hả ?? Nghi ngờ ah nha , ngoài cái ava ra ko gì chứng minh điều đó hết . Ko có 1 fan nào mà dùng từ " thua sặc gạch " để nói về trận thua của đội bóng mà mình iu thích hết , okie bạn có quyền thất vọng về lối chơi của M.U trong trận đấu ngày hum qua- như hàng triệu fan hâm mộ khác của M.U, nhưng nếu là 1 fan hâm mộ M.U tôi sẽ coi trận đấu ngày hum qua là " thành công bị trì hoãn " vì đơn giản tôi tin M.U , tôi tin Quỷ đỏ sẽ làm được . 1 fan M.U mà lại nói nếu M.U vô địch mùa này sẽ ko coi đá banh nữa thì pó tay , vì là 1 fan hâm mộ ko có nghĩa là lúc M.U vô địch thì đi khắp nơi nói " Trời tui là fan M.U nè ", còn khi đội mình đang gặp khó khăn thì nói " Trời ơi tui ko có thik MU đâu nha " , dậy thì sorry nhá , MU ko cần có những fan hâm mộ như dậy .

devilstar4444

Well-known member
15/6/08
112
0
MUSVN Đồng
0
lâu rồi mới vô lại 4r thấy cũng có nhiều điều thú vị quá ha . ai là BATNAPQUANTAIHONEMLANCUOI vậy , sao mà lấy cái tên nghe ghê quá vậy , nghe quan tài là thấy chết chóc rồi , phát biểu lung tung là sẽ bị mọi người dòm ngó ngay , tốt nhất là nên sory mọi người đi . là lời khuyên đấy .

xuongronggai

•○°™£äng Qüên™°○•
4/4/08
844
0
MUSVN Đồng
0
Trận hôm qua đúng là chán thật. Nhưng vốn dĩ cuộc sống luôn có những điều song song tồn tại.

Không có Thất bại sao có cái gọi là Chiến thắng?
Không có sự Xuống dốc sao có cái gọi là Cố gắng?
Không có Khó khăn sao có cái gọi là Vinh Quang?

Không có cái gì là tuyệt đối, không ai có thể làm nên chiến thắng cả đời. Cũng ko có ai là kẻ thua trận suốt kiếp. Chúng tồn tại song song.