Các Sân Vận Động của Các CLB việt Nam

Angelwings93

ღ Hội ][N²][T][S][ღ
1 lần nữa sân vận động CHI LĂNG lại được vinh danh khi là nơi đăng cai giải điền kinh vô địch các quốc gia Đông Nam Á sau sự kiện đầu tiên là SVĐ đầu tiên giải vô địch U13 các quốc gia ĐNA bây giờ là giải điền kinh học sinh các quốc gia ĐNA , sân vận động Chi Lăng đc đánh giá rất cao nên đc chọn làm nơi đăng cai giải điền kinh này.

4/4/08
269
0
33
Đà Nẵng
360.yahoo.com
MUSVN Đồng
0
các bác ở Đà nẵng thì biết cái sân QK5 rất rõ nhưng các bác ở tỉnh khác nhìn cái sân QK5 khỏi phải chê các khán đài A thì rất đẹp ;)) nhưng khán đài B là đẹp nhất nước...

red_devil_1878

ღ Hội ][N²][T][S][ღ
9/8/08
3,643
0
Thiên địa hội
MUSVN Đồng
2
MỸ ĐÌNH số 1 VN thì đúng chứ ko làm số 1 ĐNA đc đâu , sân của Singapore sức chứa tới 55 ngàn chổ ngồi , sân của thái lan 50 ngàn chổ ngồi ...

Đấy là về số lượng chỗ ngồi thì Mĩ Đình thua nhưng về cơ sở vật chất và chất lượng sân bãi thì cả đông nam á này ko đâu sánh bằng

phamthanh

Well-known member
7/4/08
1,727
0
MUSVN Đồng
0
Hàng Đẫy là nhất. bạn đã trải qua không khí trong trận đấu giữa TC và CAHN ngày xưa ở Hàng Đẫy chưa?Thật tuyệt vời.

red_devil_1878

ღ Hội ][N²][T][S][ღ
9/8/08
3,643
0
Thiên địa hội
MUSVN Đồng
2
Hàng Đẫy là nhất. bạn đã trải qua không khí trong trận đấu giữa TC và CAHN ngày xưa ở Hàng Đẫy chưa?Thật tuyệt vời.

Đúng rồi đóa,hàng đẫy mới là nhất,ko ai có thể quên được ko khí tuyệt vời trong những trận đọ sức đầy máu lửa giữa thể công và công an hà nội trước đây:D

Mu_In_Heart

Member
2/7/08
17
0
MUSVN Đồng
0
thích bài viết ni , thích cả cái chữ kí của người post bài luôn

lecongvinh

Well-known member
30/7/08
280
0
34
từ nhà tui chớ ở đâu nữa
www.rapband.vnbb.com
MUSVN Đồng
0
Đúng rồi đóa,hàng đẫy mới là nhất,ko ai có thể quên được ko khí tuyệt vời trong những trận đọ sức đầy máu lửa giữa thể công và công an hà nội trước đây:D

giờ chỉ là quá khứ rùi bạn ơi
vắng như chùa bà đanh yh.cơ sở lại xuống cạp nữa
buồn lắm

red_devil_1878

ღ Hội ][N²][T][S][ღ
9/8/08
3,643
0
Thiên địa hội
MUSVN Đồng
2
giờ chỉ là quá khứ rùi bạn ơi
vắng như chùa bà đanh yh.cơ sở lại xuống cạp nữa
buồn lắm

Chắc cậu là Fan SLNA
Vậy thì cạu ko thể hiểu nổi sân hàng đẫy có ý nghĩ thế nào với người dân thủ đô đâu
Dù là quá khứ,nhưng vẫn đáng để chúng tôi nhớ đến và tôn vinh