Cổ động viên & Member MUSVN - Miền Nam

peDanhlovebecksandmu

♥iu MU và chị SCHU lém lém♥
21/5/08
701
0
nơi nào có Becks và MU!!Zanessa
360.yahoo.com
MUSVN Đồng
0
Chắc là 1/2 thế giới đó đang đi coi mắt giai Hàn rối thì phải?????????#-o Có đúng nhỉ :( đúng vậy thì anh em mình buốn ghê:((

trời con trai ở VN đầy tự nhiên qua Hàn chi trời ,:confused: mà sao vừa vô là nghi oan cho mem nữ thế bạn ?????????????::-s Chuyện mem nữ duy nhất là chuyện của mấy tháng trước òy .

SonRio

Active member
5/11/08
26
0
MUSVN Đồng
0
trời con trai ở VN đầy tự nhiên qua Hàn chi trời ,:confused: mà sao vừa vô là nghi oan cho mem nữ thế bạn ?????????????::-s Chuyện mem nữ duy nhất là chuyện của mấy tháng trước òy .

oh hóa ra là vậy !!!!!!! :confused::confused: thì thấy trên báo có đăng bài trai Hàn coi mặt gái Việt mà, lỡ có chị em nào ở trong đây ra đó thì nguy ????????:eek::eek: nghe đồn là có vụ trai Việt coi mắt gái Hàn đó -bd-bd :eek::eek: khakhakhahak:))

peDanhlovebecksandmu

♥iu MU và chị SCHU lém lém♥
21/5/08
701
0
nơi nào có Becks và MU!!Zanessa
360.yahoo.com
MUSVN Đồng
0
Điển hình là em nè:))
chị khoái tính tự tin ko sợ gì của e , ah mà ko nếu mà e mà giành hạng nhì ở khoảng tự tin thì vị trí thứ nhất thuộc về a Long đẹp trai ( tự tin có bằng luôn ):))

Em là hoa đã có... bình ;)) Quăng ra đường chị em cũng hem thèm lụm =)) nên ko tính :))

Lụm chứ sao lại ko ( lụm xong đem về làm quà cho pé Ngọc ) :x, a lại coi thường nhok Tùng òy , nó đang là hot boy của MN mình mà a :x lăng xê nó lên O:-)

Ara

Well-known member
26/5/08
363
0
Bóng đêm của Địa ngục lửa
MUSVN Đồng
0
Thui, ko nên em àh, nó đang... cắm trong bình... Ngọc, làm vậy chả khác gì "Chở củi về rừng", có khi nó lại nghi ngờ mình làm... tróc sơn hay mất màu của nó thì khổ ;))

cristiano_kaka_240950

Well-known member
9/7/08
64
0
MUSVN Đồng
0
Giá cả gì nữa, anh em mình h như "chim vào lồng, cá cắn câu" :(( "Cá cắn câu biết đâu mà gỡ, chim vào lồng biết thuở nèo ra" :(

vậy mà ũng dám lên tiếng nữa đúng là công dân của nước sợ vợ mà haa.chủ nhật \này lên sân để mình xem cậu mặt mủi ra sao nhá haaaaaa:)):)):)):)):)):))8->8->8->

6/4/08
315
0
MUSVN Đồng
0
chị khoái tính tự tin ko sợ gì của e , ah mà ko nếu mà e mà giành hạng nhì ở khoảng tự tin thì vị trí thứ nhất thuộc về a Long đẹp trai ( tự tin có bằng luôn ):))

Quy danh ẩn tích rùi sao lại đem em ra chứ , Hihi

Vô tư đi a.Vợ e o vào diễn đàn đâu

Lưu giữ làm bằng chứng , anh mài sẽ kêu pé gì đó vảo diễn đàn , cho mài chết :)]

thinhmando

Member
31/10/08
12
0
MUSVN Đồng
0
em nữa nè chị, thành viên mới chị ơi
cho em đi off với chị .chị cho em địa chỉ nữa nha để em tới