Cổ động viên & Member MUSVN - Miền Nam

Viva Jolie

King Sport Lady
7/4/08
288
0
MUSVN Đồng
0
MUSMN từ xưa đến nay có một truyền thống <mà không ai muốn> đó là luôn trực chiến chỉ có MỘT MEM NỮ DUY NHẤT hoạt động offline và gần như là online! :)|Không rõ là do các bạn nữ miền Trung và phía Bắc dạn dĩ hơn hay vì lý do gì mà tình trạng này đã diễn ra khá lâu mà vẫn chưa cải thiện được. :-??

Phụ nữ là 1/2 của thế giới, Viva mở topic này rất mong các fan nữ MU ở miền Nam đang còn ẩn mình ở đâu đó sẽ xuất hiện và làm cho thế giới MUSMN thêm màu sắc sinh động và cũng là giúp các bạn dạn dĩ hơn, hòa đồng hơn khi tham gia cùng mọi người.

Mong các bạn nam sẽ làm tác nhân + động lực lôi - níu - kéo thêm nhiều mem nữ đến với MUSMN! O:-)

Các anh chàng đẹp trai MUSMN abc lên nhé! <:p

4/4/08
2,608
26
MUSVN Đồng
13
Một bà đủ chít rồi lại còn dụ dỗ thêm :-" (thanks cho chị viva phát vì ý tưởng :">)

Rin

MUSVN
4/4/08
4,056
206
MUSVN Đồng
607
Không rõ là do các bạn nữ miền Trung và phía Bắc dạn dĩ hơn hay vì lý do gì mà tình trạng này đã diễn ra khá lâu mà vẫn chưa cải thiện được
Cho anh đính chính tí Viva ơi :| Miền Trung đang gặp hoàn cảnh tương tự :|

6/4/08
315
0
MUSVN Đồng
0
=)).
Con Falcon ơi, con nghe bác nói nè ;))
CN này con lên sân với bác đi rồi tối thứ 2 bác đi cổ vũ cho con ;))
OK ?

Bác này cứ dụ con lên sân hoài , bác ko nói CN này con cũng cúp tiết để lên . Đội thiếu tiền vệ cánh trái mà ... 1 người vì mọi người mà :luf_1_prv::luf_1_prv:
[-o<[-o< Hy vọng mai chị Viva ko la 2 bác cháu mình vì phá cái box chị mới lập để tuyển mem nữ [-o<[-o<. La là bác chịu trách nhiệm đấy nhé :-> . Em vô can nha chị Viva đừng xử em $-)

Páo kon

Well-known member
4/4/08
519
0
29
MUSVN Đồng
0
hix mem nữ có mặt ạ :p xin lỗi cả nhà vì lâu nay chưa dzìa nhà ^^!

Páo kon

Well-known member
4/4/08
519
0
29
MUSVN Đồng
0
anh Tùng mún thịt em à... Thịt Páo ăn hem ngon đâu đóa ;))

Tiêu Anh Tuấn

13/4/08
3
0
MUSVN Đồng
0
Hic em mà huy động thì nhiều mem nữ nhưng hok bít gì về mu hết :)
( Có bác lào chuyển cho em cái tên diễn đàn thành Tiêu Anh Tuấn cái nhĩ xin cảm ơn và hậu tạ $-) )