Berbatov có thực sự giúp ích cho MU ?

red_devil_1878

ღ Hội ][N²][T][S][ღ
9/8/08
3,643
0
Thiên địa hội
MUSVN Đồng
2
nhiệt tình + ngu dốt = phá hoại:-j chạy hùng hục khắp sân dẫm cả lên chân đồng đội giữ bóng như ôm vàng chuyền bóng như ném gạch sút bóng như bắn chim chỉ tổ làm chậm nhịp độ trận đấu và làm mất cơ hội của đồng đội mùa trước còn được ở khả năng quấy phá và dứt điểm mùa này mất hết rồi vào sân chỉ chạy loạn lên mỗi khi có bóng thì sút như cả đời dc sút 1 lần chẳng bao h có dc 1 quả truyền bóng mang tính chiến thuật ^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

Nè,Rooney hay Tevez thi đấu nhiệt tình nhưng ko đến nỗi gọi là ngu dốt đâu nhá[-X,ngược lại lối đá của Rooney khá thông minh,khả năng quan sát và chuyền bóng đều rất khá,chỉ tội cái khả năng dứt điểm ko đc ổn định cho lắm:(.
p/s:Berba thi đấu ít di chuyển,cũng như Giggs hay Scholes,đó là 1 điểm yếu của anh do thể lực ko đảm bảo đc tốt như Tevez hay Rooney,nếu chạy hùng hục thế thì sức đâu ra:))Tuy nhiên,lối đá của Berba lại khá tinh tế,mềm mại, khả năng chọn vị trí tốt,kĩ năng dứt điểm khá đa dạng,chính điều đó tạo ra sự nguy hiểm của Berba.Nhưng dù sao đi nữa thì thể lực và tốc độ cũng là 1 điểm yếu của Berba vì sẽ có những tình huống cần đến tốc độ và sức rướn,chỉ khôn ngoan và tinh tế thôi ko là chưa đủ.Nếu cải thiện đc yếu tố về tốc độ vàsức mạnh,Berba sẽ trở thành 1 trong những tiền đạo hàng đầu nhất thế giới.

koni_chiwa

siêu dự bị
25/11/08
43
0
32
Cần Thơ
MUSVN Đồng
0
Nè,Rooney hay Tevez thi đấu nhiệt tình nhưng ko đến nỗi gọi là ngu dốt đâu nhá[-X,ngược lại lối đá của Rooney khá thông minh,khả năng quan sát và chuyền bóng đều rất khá,chỉ tội cái khả năng dứt điểm ko đc ổn định cho lắm:(.
p/s:Berba thi đấu ít di chuyển,cũng như Giggs hay Scholes,đó là 1 điểm yếu của anh do thể lực ko đảm bảo đc tốt như Tevez hay Rooney,nếu chạy hùng hục thế thì sức đâu ra:))Tuy nhiên,lối đá của Berba lại khá tinh tế,mềm mại, khả năng chọn vị trí tốt,kĩ năng dứt điểm khá đa dạng,chính điều đó tạo ra sự nguy hiểm của Berba.Nhưng dù sao đi nữa thì thể lực và tốc độ cũng là 1 điểm yếu của Berba vì sẽ có những tình huống cần đến tốc độ và sức rướn,chỉ khôn ngoan và tinh tế thôi ko là chưa đủ.Nếu cải thiện đc yếu tố về tốc độ vàsức mạnh,Berba sẽ trở thành 1 trong những tiền đạo hàng đầu nhất thế giới.

Hoàn toàn đồng ý với bạn!!:D. Berba, Rooney, Tevez, Ronaldo đều có những ưu điểm nổi bật, nhưng mà Rooney và Tevez có nhiều điểm giống nhau quá nên có lẽ Tevez ra đi sẽ tốt hơn! Nhưng mà vậy là không còn " Bộ tứ siêu đẳng" nữa rùi!!! Mùa sau lại có Ronaldo lại có nguy cơ
sang Real! Chán!X_XX_X

Chick

♥NK Bất Động Sản♥
4/4/08
1,914
0
MUSVN Đồng
0
Năm sau thằng R7 biến rồi, bộ 3 huyền ảo >:D<
-------------------------
Bộ 2 thì đúng hơn :) T32 sắp sang Real rồi :((
Năm sau thằng R7 biến rồi, bộ 3 huyền ảo >:D<

Tevez có thể đi,nhưng R7 thì never X(
Nó mún đi,Sir bắt nó phải ở lại,ko chịu đẩy xuống đội hình B:-w
Tevez có thể đi,nhưng R7 thì never X(
Nó mún đi,Sir bắt nó phải ở lại,ko chịu đẩy xuống đội hình B:-w

Làm thế chỉ có mình thiệt, nó trả hơn chục triệu Bảng tự giải phóng hợp đồng thì mình lỗ to à 8->
Sir sai từ đầu, ban đầu vứt nó, lấy mớ tiền, lấy Rờ Nhỏ về, cả Snej với Ramos =p~ :-<
nếu cứ đòi đi thì đội nào trả đc 70tr bản thì okie liền..bán luôn ko suy nghĩ:))
------------------------
Tom: Lạc đề, gộp nhé :|

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

red_devils2303

Active member
19/10/08
37
0
MUSVN Đồng
0

ai nói R10 làm j hắn còn có những quả chuyền chiến thuật còn T32 thì biết chuyền là j đâu hắn thik đá 1 mình hơn ai bảo là B9 ko đủ thể lực lối đá nó thế đấy chứ thằng Rio đá thì cũng lờ đờ đâu có nhiêt như thằng vidic nhưng mà so ra thì thằng nào quan trọng hơn đây:-L lối đá của Rio thì cũng ẻo lả vậy thôi nhưng có ai dám bảo hắn yếu đâu:-j:-j:-j:-j:-j:-j:-j:-j

red_devil_1878

ღ Hội ][N²][T][S][ღ
9/8/08
3,643
0
Thiên địa hội
MUSVN Đồng
2
ai nói R10 làm j hắn còn có những quả chuyền chiến thuật còn T32 thì biết chuyền là j đâu hắn thik đá 1 mình hơn ai bảo là B9 ko đủ thể lực lối đá nó thế đấy chứ thằng Rio đá thì cũng lờ đờ đâu có nhiêt như thằng vidic nhưng mà so ra thì thằng nào quan trọng hơn đây:-L lối đá của Rio thì cũng ẻo lả vậy thôi nhưng có ai dám bảo hắn yếu đâu:-j:-j:-j:-j:-j:-j:-j:-j

Tevez hum wa vừa nổ 4 phát:eek:
Cậu phải hiểu cả Berba lẫn Rio ko phải ko muốn dùng thể lực mà họ ko thể dùng được:-L,già rồi sức đâu ra,ko yếu mới là lạ,chẳng qua bên cạnh họ là những cầu có thể lực tốt,họ lại là những cầu thủ có kinh nghiệm nên khiếm khuyết về thể lực ko lộ rõ ra thôi.

huytro

MUSVN Hà Nội
29/4/08
27
30
Ha Noi
MUSVN Đồng
0
Từ khi Berbatov về Man thì Man mới chính thức đá với 1 tiền đạo đúng nghĩa,chứ cả R10 và T32 đều đá tiền đạo lùi.Man bây giờ quay trở lại thời khi còn Van Nisterooy đá 4-4-1-1...tuy nhiên không thể so sánh Berbatov và Van Nisterooy đc...hãy cứ chờ đợi Berbatov sẽ tỏa sáng như Van Nisterooy hồi xưa.

red_devils2303

Active member
19/10/08
37
0
MUSVN Đồng
0
Tevez hum wa vừa nổ 4 phát:eek:
Cậu phải hiểu cả Berba lẫn Rio ko phải ko muốn dùng thể lực mà họ ko thể dùng được:-L,già rồi sức đâu ra,ko yếu mới là lạ,chẳng qua bên cạnh họ là những cầu có thể lực tốt,họ lại là những cầu thủ có kinh nghiệm nên khiếm khuyết về thể lực ko lộ rõ ra thôi.

hôm qua đá 1 tiến đạo căm ông à T32 đá cạnh R10 sao hợp bằn B9 dc[-X còn ông bảo R5 yếu thế tôi hỏi ông có cầu thủ yêu nào tham gia đến 3 giải đấu chưa kể mấy giải nhỏ khác mà lại luôn là trụ cột hàng phòng ngự ko mấy khi vắng mặt chưa nếu R5 yếu thì thàng Drogba vắng từ đầu giải dến giờ chắc là siêu yếu\m/\m/\m/\m/\m/

ilovemanutd

Well-known member
22/8/08
163
0
MUSVN Đồng
0
tất cả đều không mạnh bằng Như Thành của đội tuyển Việt Nam>:)

red_devil_1878

ღ Hội ][N²][T][S][ღ
9/8/08
3,643
0
Thiên địa hội
MUSVN Đồng
2
hôm qua đá 1 tiến đạo căm ông à T32 đá cạnh R10 sao hợp bằn B9 dc[-X còn ông bảo R5 yếu thế tôi hỏi ông có cầu thủ yêu nào tham gia đến 3 giải đấu chưa kể mấy giải nhỏ khác mà lại luôn là trụ cột hàng phòng ngự ko mấy khi vắng mặt chưa nếu R5 yếu thì thàng Drogba vắng từ đầu giải dến giờ chắc là siêu yếu\m/\m/\m/\m/\m/

Ông ko hiểu à,đâu phải cứ đá hay là đều khỏe:-??
Rio thành công trong màu áo MU,làm trụ cột ở hàng phòng ngự là nhờ lối chơi khôn ngoan và kinh nghiệm cộng với sự trợ giúp đắc lực từ Vidic,đâu phải vì Rio khỏe:-??Về thể lực,ý ông là Rio hơn Drogba,ông nằm mơ à:p

Tomcat

Well-known member
17/8/08
62
0
MUSVN Đồng
0
Đường dài mới biết ngựa hay, cãi nhau làm gì.

red_devils2303

Active member
19/10/08
37
0
MUSVN Đồng
0
Ông ko hiểu à,đâu phải cứ đá hay là đều khỏe:-??
Rio thành công trong màu áo MU,làm trụ cột ở hàng phòng ngự là nhờ lối chơi khôn ngoan và kinh nghiệm cộng với sự trợ giúp đắc lực từ Vidic,đâu phải vì Rio khỏe:-??Về thể lực,ý ông là Rio hơn Drogba,ông nằm mơ à:p

Đá bóng là một môn thể thao đã là thể thao ko thể ko khỏe nếu ông bảo thằng R5 yếu thì chắc là ông khỏe rồi tôi xin thua:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<

4/12/08
15
0
MUSVN Đồng
0
Tớ thấy Berbatov đá tốt chứ , có điều chạy hơi ít , thường đi bộ trên sân . Berbatov đá hộ công tốt hơn Tevez nhưng mà Tevez ko có những đường chuyền quyết định như là Berbatov !! Điều đã chứng minh trong vài trận đầu của Premiership League và Champion League đó ^^ Nhưng bản năng ghi bàn của Berbatov còn hạn chế hơn Tevez nhiều ^^ Nói chung là chúng ta nên giảm áp lực cho Berbatov thì đúng hơn

8/6/08
790
0
MUSVN Đồng
0
vẫn khoái B9 mặc dù biết T32 trận rồi có phong độ cao:D
mai chắc lại là B9 và R10 thoai,cố lên B9 thể hiện đê thoai :x:x

red_devil_1878

ღ Hội ][N²][T][S][ღ
9/8/08
3,643
0
Thiên địa hội
MUSVN Đồng
2
Đá bóng là một môn thể thao đã là thể thao ko thể ko khỏe nếu ông bảo thằng R5 yếu thì chắc là ông khỏe rồi tôi xin thua:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<

Ờ thì yếu là yếu so với mặt bằng chung của các cầu thủ bóng đá Anh,sao ông lại đi so sánh với tôi=))
Nhiều người nói VN đã nói Giggs,Scholes già,thể lực yếu,họ nói thế chẳng lẽ là sai:-??,trong khi chắc chắn là khối thanh niên VN ko đua nổi vs mấy ông già đó đâu=))
Giải thích thế mà ông còn ko hỉu nữa thì tôi pó tay:p

Sửa lần cuối:

red_devils2303

Active member
19/10/08
37
0
MUSVN Đồng
0
Ờ thì yếu là yếu so với mặt bằng chung của các cầu thủ bóng đá Anh,sao ông lại đi so sánh với tôi=))
Nhiều người nói VN đã nói Giggs,Scholes già,thể lực yếu,họ nói thế chẳng lẽ là sai:-??,trong khi chắc chắn là khối thanh niên VN ko đua nổi vs mấy ông già đó đâu=))
Giải thích thế mà ông còn ko hỉu nữa thì tôi pó tay:p

^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

thanhluan107

Active member
1/12/08
28
0
tay ninh
MUSVN Đồng
0
Co the trong giai doan nay B9 dang bi suc ep nang ne vi su ki vong wa lon cua moi nguoi nen anh chua the hien dc nhiu. Hay tin rang mot ngay khong xa B9 se giup cho mu danh nhiu danh hieu vi anh la mau cau thu ki thuat, sang tao va rat dong doi >:/