Berbatov có thực sự giúp ích cho MU ?

MU's undefeated

Well-known member
14/4/08
499
0
MUSVN Đồng
0
Cho đến hôm nay nhìu người vẫn đang tự hỏi về khả năng của Berbatov tại Manchester United..... và những câu hỏi này vẫn còn xoay quanh mãi vì khả năng của Berbatov vẫn chưa dc chứng minh xứng đáng với số tiền mà CLB đã bỏ ra để mua anh từ Tottenham...... Dù Berbatov đã có 4 bàn thắng tại Champion League nhưng tại giải quốc nội anh vẫn chưa chứng tỏ dc gì nhiều ( chỉ mới 1 bàn thắng ). Không ai có thể phủ nhận tài năng của Berbatov đặc biệt là lối đá thông minh là những pha xử lí bóng tinh tế nhưng tới lúc này hầu như những pha di chuyển của Berbatov tỏ ra ko mấy hiệu quả dù đôi lúc anh đã có những pha chuyền bóng thành bàn...... Nếu so với những gì Berbatov đang thể hiện thì xét cho cùng những gì Tevez thể hiện ở mùa đầu tại MU ấn tượng hơn nhìu ......

Sir Bobby Robson cũng đã nếu về vấn đề của Berbatov ở MU. Ông cho rằng thành tích hiện tại của MU phụ thuộc vào Berbatov rất nhìu và chức vô địch năm nay là phục thuộc và lối đá của Berbatov như thế nào ......

Và tới bây h khi MU đang lâm vào tình trạng khó khăn như lúc này thì tất cả mọi người đang trông chờ 1 cái gì đó từ Berbatov. Hy vọng anh sẽ giúp MU gặt hái dc nhìu thành công. Đã tới lúc rồi đó Berbatov hãy cho mọi người thấy anh có thể làm gì để bù đắp xứng đáng cho những gì người hâm mộ và đặc biệt là Sir Alex kì vọng vào anh ...... Chúc anh thành công tại MU

cristiano_ronaldo

♥(~.~)@»—Çr阮ïäño¯KÑ7¯Røñälðø—« @(~.~)♥
12/6/08
436
0
28
tiểu bang California-USA
MUSVN Đồng
0
Berbatov thực sự cần cho MU nhưng hiện giờ anh đang bị vấn đề tâm lí và áp lực thành tích đè nặng
bây giờ các fan hãy cùng chung vai sát cánh với MU để giúp MU và B9 thi dấu tốt hơn và giúp MU đạt dc nhiều thành tích

huyenmy

''Dù thế nào đi nữa''
18/8/08
167
0
lớp 11 sinh THPT chuyên Nguyễn Huệ
MUSVN Đồng
0
Berbatov thực sự cần cho MU nhưng hiện giờ anh đang bị vấn đề tâm lí và áp lực thành tích đè nặng
bây giờ các fan hãy cùng chung vai sát cánh với MU để giúp MU và B9 thi dấu tốt hơn và giúp MU đạt dc nhiều thành tích

tất nhiên rồi , mà mình thấy B9 đá thế còn tốt chán , cứ nhìn Robbie Kean bên Liv mà xem , dù sao cũng phải bắt nhịp dần dần ..............

cristiano_ronaldo

12/6/08
436
0
28
tiểu bang California-USA
MUSVN Đồng
0
tất nhiên rồi , mà mình thấy B9 đá thế còn tốt chán , cứ nhìn Robbie Kean bên Liv mà xem , dù sao cũng phải bắt nhịp dần dần ..............

ok
mình đồng ý với bạn
mình thấy B9 bắt nhịp dc rồi đấy chứ
một cầu thủ lớn chỉ cần một ít thời gian thôi ko cần nhiều
các fan đừng vì một trận thua mà đỗ lỗi tùm lum
\m/\m/\m/

Tôi

Well-known member
6/4/08
3,228
0
34
MUSVN Đồng
0
đừng so sánh với Robbie Kean hay bất cứ ai, Manutd là Manutd ko phải là Liver, ở Manutd 1 người khác đã phải nhường vị trí cho Berbatov vì thế đừng nói là tốt chán so với 1 ai đó ở tít tận đâu đó

cristiano_ronaldo

12/6/08
436
0
28
tiểu bang California-USA
MUSVN Đồng
0
đừng so sánh với Robbie Kean hay bất cứ ai, Manutd là Manutd ko phải là Liver, ở Manutd 1 người khác đã phải nhường vị trí cho Berbatov vì thế đừng nói là tốt chán so với 1 ai đó ở tít tận đâu đó

người đó là Tevez phải ko
uhm` cũng đúng nhưng cứ để thời gian trả lời vậy

huyenmy

''Dù thế nào đi nữa''
18/8/08
167
0
MUSVN Đồng
0

Tại sao lại không thể so sánh hả bạn , mà tôi thấy B9 đá như vậy là hay lắm rồi , còn cái người nhường vị trí , tôi thấy B9 xứng đáng hơn , thử hỏi mấy trận T32 ra sân , đá có hay bằng B9 ko.................

cristiano_ronaldo

12/6/08
436
0
28
tiểu bang California-USA
MUSVN Đồng
0
Tại sao lại không thể so sánh hả bạn , mà tôi thấy B9 đá như vậy là hay lắm rồi , còn cái người nhường vị trí , tôi thấy B9 xứng đáng hơn , thử hỏi mấy trận T32 ra sân , đá có hay bằng B9 ko.................

hâm mộ B9 dữ ta
bênh dữ thiệt
thì cả hai nếu dc thì nên luân phiên chứ đá riết thì ko đem lại kết quả tốt mà còn gây bất đồng nội bộ nữa

Tôi

Well-known member
6/4/08
3,228
0
34
MUSVN Đồng
0
nếu Berbatov thường xuyên ngồi trên băng nghế dự bị, thỉnh thoảng mới được tung vào sân thì liệu phong độ có được như Tevez ko, với gần 31 triệu bảng, và việc khiến Tevez phải dự bị thì Berbatov phải làm được nhiều hơn thế

huyenmy

''Dù thế nào đi nữa''
18/8/08
167
0
MUSVN Đồng
0
nếu Berbatov thường xuyên ngồi trên băng nghế dự bị, thỉnh thoảng mới được tung vào sân thì liệu phong độ có được như Tevez ko, với gần 31 triệu bảng, và việc khiến Tevez phải dự bị thì Berbatov phải làm được nhiều hơn thế

Nếu nói như bạn vậy cứ đắt giá là về phải đá hay ngay từ đầu àh , bạn cần biết là chúng ta phải mất mấy năm để đc ronaldo như bây giờ..............

Tôi

Well-known member
6/4/08
3,228
0
34
MUSVN Đồng
0
thế chúng ta phải đợi 5 năm nữa để Berbatov thực sự tỏa sáng =))
chẳng lẽ cứ ngồi đợi thế này ah, và nếu Berbatov ko tỏa sáng mà chỉ mãi như thế này thì có thể sẽ mất luôn cả Tevez

cristiano_ronaldo

12/6/08
436
0
28
tiểu bang California-USA
MUSVN Đồng
0
Nếu nói như bạn vậy cứ đắt giá là về phải đá hay ngay từ đầu àh , bạn cần biết là chúng ta phải mất mấy năm để đc ronaldo như bây giờ..............

theo như hiểu biết của mình thì Ronaldo về sân MU chỉ bằng nửa giá B9 thôi
nhưng lúc giá dành cho một cầu thủ trẻ nên giá ấy cũng có thể xem là đắt

linhvb

A.P.O.L.O.G.I.Z.E
4/4/08
2,217
0
Somewhere only we know
chungta.com
MUSVN Đồng
0
Nếu lôi giá của Ber3 ra để trách móc thì đừng có đổi lỗi lên đầu hắn, đổ lỗi cho Sir ấy :)), Ber ko phải là người ra giá khi mua bán, cũng ko phải người quyết định xem có mua hay ko :-j. Và ng` quyết định có đc ra sân hay ko cũng là do Sir đấy chứ ;))

Còn chuyện Ber đá chẳng đc bao nhiêu mà cứ ra sân suốt thì bt :-j, mọi người mau quên quá nhỉ ;)), Tevez năm ngoái thì sao, bắt đầu đá từ vòng thứ 2 mà đến vòng bn mới có bàn thắng, trong thời gian đấy có phải đá dự bị ko, ko. Sir chẳng qua là đang tạo điều kiện tối đa cho tân binh để hòa nhập sớm thôi, đâu phải ngẫu nhiên mà mấy năm gần đây Sir dù có mua đắt nhưng vẫn ít bị coi là hớ.

cristiano_ronaldo

12/6/08
436
0
28
tiểu bang California-USA
MUSVN Đồng
0
thế chúng ta phải đợi 5 năm nữa để Berbatov thực sự tỏa sáng =))
chẳng lẽ cứ ngồi đợi thế này ah, và nếu Berbatov ko tỏa sáng mà chỉ mãi như thế này thì có thể sẽ mất luôn cả Tevez

sao lại có lối suy nghĩ tiêu cực như thế chứ
phải nghĩ đến tương lai sáng lạn đi

cristiano_ronaldo

12/6/08
436
0
28
tiểu bang California-USA
MUSVN Đồng
0
Nếu lôi giá của Ber3 ra để trách móc thì đừng có đổi lỗi lên đầu hắn, đổ lỗi cho Sir ấy :)), Ber ko phải là người ra giá khi mua bán, cũng ko phải người quyết định xem có mua hay ko :-j. Và ng` quyết định có đc ra sân hay ko cũng là do Sir đấy chứ ;))

Còn chuyện Ber đá chẳng đc bao nhiêu mà cứ ra sân suốt thì bt :-j, mọi người mau quên quá nhỉ ;)), Tevez năm ngoái thì sao, bắt đầu đá từ vòng thứ 2 mà đến vòng bn mới có bàn thắng, trong thời gian đấy có phải đá dự bị ko, ko. Sir chẳng qua là đang tạo điều kiện tối đa cho tân binh để hòa nhập sớm thôi, đâu phải ngẫu nhiên mà mấy năm gần đây Sir dù có mua đắt nhưng vẫn ít bị coi là hớ.

mình đồng ý với bạn
nếu ko hay thì SAF đã ko mua B9 về làm chi
còn T32 thì đã mất hết một năm mới hòa nhập dc
vậy cứ chờ thử một năm đi ha

huyenmy

''Dù thế nào đi nữa''
18/8/08
167
0
MUSVN Đồng
0

yes , I agree with you..............

Tôi

Well-known member
6/4/08
3,228
0
34
MUSVN Đồng
0
chẳng ai trách móc gì Berbatov hay Sir, điều đáng nói ở đây là Ber phải thể hiện được nhiều hơn giá trị của mình, chứ đừng nhìn sang Liver và nói ah anh ấy vẫn thi đấu hay hơn Robbie Kean thế là được, còn 1 điều quan trọng là giải Ngoại Hạng Anh và Champions league rất khắc nghiệt, nếu cứ ngồi đợi Berbatov thì có lẽ lúc đấy chúng ta sẽ chẳng thu về được cái gì và chỉ chờ mùa giải mới
P\S: năm ngoái Tevez ko đá chính chẳng lẽ để Saha

MU's undefeated

Well-known member
14/4/08
499
0
MUSVN Đồng
0
thứ nhất là mình ko phải lôi T32 và B9 ra so sánh thứ 2 là đừng vì chuyện này mà bất đồng . Mình chỉ mún mọi người đánh giá 1 cách công bằng thoy ^^ những gì B9 đang thể hiện ko phải là tồi nhưng so với lúc ở Tottenham thì chưa thể lấy lại phong độ lúc đó ...

huyenmy

''Dù thế nào đi nữa''
18/8/08
167
0
MUSVN Đồng
0
Dù gì thì mình cũng không muốn tranh cái nhưng mình nghĩ ở 1 câu lạc bộ thì dù sao cũng cần có ngừoi phải hi sinh vì nhau , dù sao cũng tôn trọng quyết định của SAF

linhvb

A.P.O.L.O.G.I.Z.E
4/4/08
2,217
0
Somewhere only we know
chungta.com
MUSVN Đồng
0
chẳng ai trách móc gì Berbatov hay Sir, điều đáng nói ở đây là Ber phải thể hiện được nhiều hơn giá trị của mình, chứ đừng nhìn sang Liver và nói ah anh ấy vẫn thi đấu hay hơn Robbie Kean thế là được, còn 1 điều quan trọng là giải Ngoại Hạng Anh và Champions league rất khắc nghiệt, nếu cứ ngồi đợi Berbatov thì có lẽ lúc đấy chúng ta sẽ chẳng thu về được cái gì và chỉ chờ mùa giải mới
P\S: năm ngoái Tevez ko đá chính chẳng lẽ để Saha
Người đưa Ber ra sân là Sir, ng` thi đấu là Ber, nếu ko có danh hiệu thì rõ ràng anh trách Sir và hắn còn j` ;)), chẳng lẽ trách hư ko :-"

Danh hiệu ko có trong năm nay quan trọng thế sao, dù cũng hơi tội cho Tevez vì phải ngồi dự bị nhiều nhưng chuyện mạo hiểm hay thử sức (có thể là Sir thấy nếu Ber phát huy hết khả năng thì sẽ đáp ứng đủ những điều mà MU thiếu nên ưu tiên Ber) là điều dễ hiểu. Danh hiệu năm ngoái chưa đủ no nê ? Mình cũng chưa đủ tuổi để hiểu Sir thực sự đang muốn làm j`.

P/s: Kết luận, sau 2 năm đại thành công thì hiển nhiên phải đi xuống (ko biết là bao lâu và đâu là đáy), tinh thần toàn đội cũng ko còn khát khao như năm ngoái, vậy nên một khoảng lặng là cần thiết để tất cả cân bằng lại, vì lý do đấy thì mùa giải năm nay có u ám tí có khi lại hay ở những mùa giải sau. Dù MU lập kỉ lục thì ai mà chẳng thik nhưng nếu ko làm đc thì cũng chẳng sao hết.

Sửa lần cuối: