Ảnh vui cầu thủ MUSVN SG và cầu thủ King Sport

peDanhlovebecksandmu

♥iu MU và chị SCHU lém lém♥
21/5/08
701
0
nơi nào có Becks và MU!!Zanessa
360.yahoo.com
MUSVN Đồng
0
Anh đâu phải Fan Chelsea đâu em. Anh là fan ruột MU mà. Hồi trước tham gia chelseavn vì rủ rê mà thui. Với lại lúc đó có ku Mourinho nên cũng hơi khoái.

ui trời ơi , giờ mới bít cái sự thật này , làm đó giờ e cứ nhìn a bằng ánh mắt dành cho kẻ thù , hichic có lỗi quá đi , sorry a nha , chiều nay nhớ ghi bàn nha a :x

schu

Athena Nike
29/5/08
141
2
MUSVN Đồng
0
Anh đâu phải Fan Chelsea đâu em. Anh là fan ruột MU mà. Hồi trước tham gia chelseavn vì rủ rê mà thui. Với lại lúc đó có ku Mourinho nên cũng hơi khoái.

Nghi ngờ, cái vụ "fan ruột M.U" của anh quá đi thôib-). Fan ruột gì mà hôm bữa em wa bên chelseavn hình như thấy có hình anh đi off nè (em thấy giống lắm, mà ko dám chắc:D), rồi fan ruột gì mà lấy nick Lampard, viết chữ cũng viết màu xanh Chelsea nữa, mà đã là fan ruột thì sao lại thay đổi tình iu đối với M.U chứ, Chelsea có Mourinho là khoái liền, kì àh nha:p. Nhưng mà thôi kệ, hôm bữa đi off, anh dự đoán M.U thắng 2-1, chắc tình iu anh dành cho M.U đã quay lại rồi :x (lúc đó em thực sự là ngỡ ngàng khi kiểm phiếu của anh đó, vì tưởng anh là fan Chel mà). Thiệt là thấy có lỗi ghê, anh là bạn mà từ trước tới giờ cứ tưởng kẻ thù ko àh, nên đi coi KS đá cũng ko có mong fan Chel ghi bàn, mình đúng thiệt là tội lỗi:D

inamoto

Member
3/8/08
14
0
MUSVN Đồng
0

fan chel thì nhận đi, có gì mà phải rối vậy mày!

schu

Athena Nike
29/5/08
141
2
MUSVN Đồng
0
Fan nữ MU quyết liệt lắm bác Chung! Hôm trước khuyên em cởi áo.... để.... đốt cái áo Chel em đang mặc!

Lại là anh Tùng_fan Chel nữa, cái này là nói em đúng hok nè, em nhớ em nói câu này vói anh trên sân Hoa Lư >:). Nếu em nhớ ko lầm thì anh còn hứa là mi mốt ko mặc áo Chel nữa đó, anh nhớ nghen:x

Vậy cuối cùng anh Thế Anh là fan Chel hay fan M.U vậy ta??????. Nói rõ cho em biết dùm nha, mắc công em lại lầm thù thành bạn nữa. b-)

peDanhlovebecksandmu

21/5/08
701
0
360.yahoo.com
MUSVN Đồng
0

bắt đầu mâu thuẫn òy nha , a Thế Anh cuối cùng a là địch hay thù, í lộn bạnb-)

Fan nữ MU quyết liệt lắm bác Chung! Hôm trước khuyên em cởi áo.... để.... đốt cái áo Chel em đang mặc!
nhớ những gì a đã hứa nha , mem nữ MU ko phải có mình e hooligan đâu , a nên bảo trọng:x

inamoto

Member
3/8/08
14
0
MUSVN Đồng
0
Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

schu

Athena Nike
29/5/08
141
2
MUSVN Đồng
0
Thì em nói họ cho em mượn cái áo họ đang mặc rồi em cởi áo Chel cho họ đốt :-??
Pác Chung nha, ko bênh vực thì thôi, còn chỉ dạy người dưng nói móc nữa kìa:(. Pác hok nhớ 2 đứa đi cổ vũ, nhắn tin update tỉ số liên tục, để pác tường thuật lại trận đấu hả, Pác fải bênh vực 2 đứa cháu gái chứ:x

bắt đầu mâu thuẫn òy nha , a Thế Anh cuối cùng a là địch hay thù, í lộn bạnb-)

Theo như lời ảnh nói thì hình như là bạn đó pé, anh Tùng cũng vậy luôn, nhưng mà chưa biết có thiệt ko nữa, cứ tin là bạn trước đã, rồi chị em mình điều tra sau ha:D

Sửa lần cuối:

©TH

Ngày đó rồi cũng đến !
4/4/08
701
0
41
TP Hoa Phượng Đỏ
MUSVN Đồng
0
Pác Chung nha, ko bênh vực thì thôi, còn chỉ dạy người dưng nói móc nữa kìa:(. Pác hok nhớ 2 đứa đi cổ vũ, nhắn tin update tỉ số liên tục, để pác tường thuật lại trận đấu hả, Pác fải bênh vực 2 đứa cháu gái chứ:x

Ô hay :-w
Muốn lôi kéo người khác về phe mình thì đôi khi mình phải có những cách thật la ... ấn tượng chứ 8->
Đôi khi mình phải hy sinh chứ [-o<
Đốt cái áo Chel, rồi khoác lên người cái áo MU ... hành động đó gọi là gì :))
Đó gọi là "Quay đầu là bờ" :-j

peDanhlovebecksandmu

21/5/08
701
0
360.yahoo.com
MUSVN Đồng
0
Hình như là a Thế Anh thì phải , chắc pé Danh hok lầm đúng ko a

Buổi tiệc mà a có mặt cũng rất đặc biệt nha "a Thế Anh bị lôi kéo hay tự nguyện mà nhìn mặt happy dữ ta b-)"Nhìn cái bánh kem , mọi người sẽ bít a Thế Anh dg dự tiệc gì nè :

Cuộc điều tra the end b-)

inamoto

Member
3/8/08
14
0
MUSVN Đồng
0

Buổi tiệc mà a có mặt cũng rất đặc biệt nha "a Thế Anh bị lôi kéo hay tự nguyện mà nhìn mặt happy dữ ta b-)"Nhìn cái bánh kem , mọi người sẽ bít a Thế Anh dg dự tiệc gì nè :

Tóm lại Thế Anh là fan Chel, còn Tùng thì không!

DUNGSG

Well-known member
4/4/08
105
0
MUSVN Đồng
0

Bữa tiệc này làm tại số 4 Nguyễn Thái Bình,hôm đó cũng cóa mình tham dự ,PeDanh kiếm lại coi có hình anh k ?cho anh xin nha[-o<<:p

schu

Athena Nike
29/5/08
141
2
MUSVN Đồng
0

@Anh Thế Anh: khỏi nói "anh cũng ko phải là fan Chel nữa nha, bị "lôi kéo" gì mà mặt cười tươi wá chừng luôn, "fan ruột M.U" gì mà đi SN Chelseavn mà mặt anh happy ko dấu diếm luôn:-w. Anh là fan Chel thì anh cứ nhận đi, đâu có sao đâu, tụi em đâu có làm gì đâu>:). Anh nói "fan ruột" M.U làm gì để em lầm tưởng anh là bạn, cuối cùng...=((

@pé Danh: làm tốt lắm pé iu:x, đúng là mấy tấm chị kể pé nghe rồi đó, post lên cho mọi người thấy, xác nhận luôn ha, cho fan Chel sẽ trở về là fan Chel>:)

Tóm lại Thế Anh là fan Chel, còn Tùng thì không!

"Thế Anh là fan Chel" cái này thì 100% rồi, chứng cứ có rồi, ko cần bàn thêm nữa. "Còn Tùng thì không", vế này thì chưa chắc àh nha, ko fải fan Chel mà mặc áo Chel, đeo túi Chel, mặc dù hứa ko mặc áo Chel nữa nhưng lúc ko có tụi em là mặc liền (cái này chị Thảo nói), anh đừng tưởng ko lên sân là tụi em ko biết anh vi phạm lời hứa nha. Người ta nói "Quân tử nhất ngôn" vậy mà vì iu Chel, vì muốn mặc áo Chel anh đã ko cần làm quân tử luôn => "anh Tùng là fan Chel"

Bữa tiệc này làm tại số 4 Nguyễn Thái Bình,hôm đó cũng cóa mình tham dự ,PeDanh kiếm lại coi có hình anh k ?cho anh xin nha[-o<<:p

Trời ơi, anh Dũng là fan M.U mà, sao lại tham dự buổi tiệc này:eek:????? Anh đừng nói với em anh là fan Chel nha anh:((