Ảnh vui cầu thủ MUSVN SG và cầu thủ King Sport

Viva Jolie

King Sport Lady
7/4/08
288
0
MUSVN Đồng
0
Mở topic này cho anh chị em thư giãn và gần gũi với anh em đội bóng hơn, những người mà các bạn không tiếc thời gian và công sức và cả sắc đẹp phơi nắng để cổ vũ rất nhiệt tình! <:p

Đây là ảnh mở màn

Một hành động vô cùng phi thể thao của các cầu thủ King Sport ;)), mời bạn cùng bình loạn và đặt tên cho ảnh!

Ảnh được chụp tại trận đầu tiên vòng bảng trong khuôn khổ W - Cup giữa King Sport (5) và Barcalove (2) (trận trả món nợ "máu" cho MUSVN FC).

Tác giả: CTH

Sửa lần cuối:

vanho_fas_3911

___1heart1love___
9/4/08
887
0
DakLak
MUSVN Đồng
0
Màu gì vậy? Tao với cá với Chị Thảo là màu đen đó, có đúng ko vậy? Nhìn nhanh lên:-"

©TH

Ngày đó rồi cũng đến !
4/4/08
701
0
41
TP Hoa Phượng Đỏ
MUSVN Đồng
0
Hie hie ...
Người bên phải chắc chắn là Thế Anh - Lampard chứ không phải ai khác !
Có thể nói là: Ghét tới mức tụt quần vất đi

Thế này gọi là:

Thằng kia, mi chưa biết cái quần màu trắng của đội MUSVN dùng để đá tập nó rộng thế nào ...
Nào, tau cho mi biết nó rộng ra làm sao !

Sứ giả bóng đêm

Có tiếng mà không có hình
7/4/08
119
4
HCM
MUSVN Đồng
0
He he, "ếch ngồi đáy.. lưng quần" (ko tin à, nhìn đi, ko thấy tớ bắt con khác để vào nhá! ) :))

Achilles1502

Well-known member
16/4/08
87
0
Theatre of dreams
MUSVN Đồng
0
uí , thằng này bị lác hình hoa hướng dương trên mông phải kìa mày ơi đó đó gần ranh giới đó thấy ko?,ghê wá

Tidus_Anh

Well-known member
29/7/08
657
0
Một cõi hư vô
MUSVN Đồng
0
Mở topic này cho anh chị em thư giãn và gần gũi với anh em đội bóng hơn, những người mà các bạn không tiếc thời gian và công sức và cả sắc đẹp phơi nắng để cổ vũ rất nhiệt tình! <:p

Đây là ảnh mở màn

Một hành động vô cùng phi thể thao của các cầu thủ King Sport ;)), mời bạn cùng bình loạn và đặt tên cho ảnh!

Ảnh được chụp tại trận đầu tiên vòng bảng trong khuôn khổ W - Cup giữa King Sport (5) và Barcalove (2) (trận trả món nợ "máu" cho MUSVN FC).

Bác này đang săn hàng độc nè. Nếu thấy hàng của thg cha này độc hơn mình chắc bác cũng thọc tay vào mò rùi. Bác là ng iu hàng độc

Viva Jolie

King Sport Lady
7/4/08
288
0
MUSVN Đồng
0
Bình loạn nào

Tiếp tục bình luận cho ảnh nào mọi người ơi! \:d/

Tác giả: vẫn là CTH ;))

Sứ giả bóng đêm

Có tiếng mà không có hình
7/4/08
119
4
HCM
MUSVN Đồng
0
Thế Anh: Tại hạ vừa học được độc chiêu "ha-mô-công" của Tây độc Âu Dương Phong, để tại hạ ra chiêu cho các hạ thưởng lãm. Sắp tới tại hạ sẽ gia nhập đội bóng Thiếu Lâm đó nha! :))

lampard_13

Member
8/7/08
10
0
35
Nha Trang - Khánh Hòa
www.ostoh.com
MUSVN Đồng
0

Đây là ảnh mở màn

Ái chà, khai thác hình ảnh mà chưa xin phép. Kiện lên FIFA mới được. Bác CTH làm em mất hình tượng với mấy mem nữ quá đoá. Pha bóng đẹp thì không bình loạn....Pó tay...

----->>>> Bữa nào bác CTH đá phải vác máy ảnh lên . me chơi lại mới đc X_X:!!:-w

Sửa lần cuối:

©TH

Ngày đó rồi cũng đến !
4/4/08
701
0
41
TP Hoa Phượng Đỏ
MUSVN Đồng
0

Cái này gọi là: Gà đẻ trứng ngỗng ;))
Chiều T7 và CN bên MUSVN đá ở Rạch Miễu, anh em bên đó ai rảnh qua cổ vũ cái coi \:d/

Sửa lần cuối:

Viva Jolie

King Sport Lady
7/4/08
288
0
MUSVN Đồng
0
Ái chà, khai thác hình ảnh mà chưa xin phép. Kiện lên FIFA mới được. Bác CTH làm em mất hình tượng với mấy mem nữ quá đoá. Pha bóng đẹp thì không bình loạn....Pó tay...

----->>>> Bữa nào bác CTH đá phải vác máy ảnh lên . me chơi lại mới đc X_X:!!:-w

Giới thiệu với mọi người, đây là nhân vật chính trong 2 bức ảnh vừa rồi! Có ai muốn phỏng vấn gì thì tranh thủ đi! ;))

peDanhlovebecksandmu

♥iu MU và chị SCHU lém lém♥
21/5/08
701
0
nơi nào có Becks và MU!!Zanessa
360.yahoo.com
MUSVN Đồng
0

ko có mất hình tượng đâu a ơi , because mem nữ rất là ấn tượng với 2 bàn thắng vào lưới MASECO của a ( với lại lần đi off coi MU -CHEL a đã dự đoán là MU sẽ win 2-1 , trong sự ngỡ ngàng của mem nữ MU :D :x

Sửa lần cuối bởi điều hành viên: