Album MUSSG - Tất cả các hình ảnh liên quan đến MUSSG và đội bóng MUSSG FC post tại đây !

angel28

Well-known member
21/5/08
72
0
MUSVN Đồng
0
Nhìn những tấm hình trên. Sao thấy bác CTH nhà mình dễ thương và xinh gai hen. :D.
ah` quên nữa, nếu dễ thương vậy mà đầu như vậy là không được nên đề nghị ai mua giùm bác CTH nhà minh bộ tóc giả? =))

TrucNguyen

VIP Member
17/4/08
1,102
0
360.yahoo.com
MUSVN Đồng
0
Nhìn những tấm hình trên. Sao thấy bác CTH nhà mình dễ thương và xinh gai hen. :D.
ah` quên nữa, nếu dễ thương vậy mà đầu như vậy là không được nên đề nghị ai mua giùm bác CTH nhà minh bộ tóc giả? =))
CTH dễ thương và xinh gái :"> CN này đội bóng mua cho CTH bộ tóc nhé :x

only4u

Member
22/7/08
8
0
MUSVN Đồng
0
Hum nay TN thay mặt mọi người update hình ảnh ăn chơi của Miền Nam nhé :-" những ai đi đã cảm nhận đc sự vui vẻ thế nèo rùi, còn ai chưa tham gia cùng thì cũng đừng hối hận mà hãy tham gia cùng chúng tôi để có mẹt trên topic ăn chơi nhé >:D<

:-" ai thế nhỉ :-"

Qui lão Kamê :luf_1_prv::luf_1_prv::luf_1_prv:
@-)@-)@-)
Có lộn không vậy trời, cái box hư hỏng có tiếng của 4r nay chuyển sang phá mồi bằng pepsi với 7Up ah ??? X_X

Sửa lần cuối:

baseloves

Call*Me*Meo
10/4/08
1,202
0
sân Old Trarfford
MUSVN Đồng
0
Chùm ảnh ấn tượng ghê!Nhưng nó thuộc biên chế MUSSG sao lại chạy ra ngoài này ở nhỉ?Có phải đang show hàng ?

Tidus_Anh

Well-known member
29/7/08
657
0
Một cõi hư vô
MUSVN Đồng
0
hjx, ăn chơi đúng là luôn đi song song với bóng đá. scandal nhiều qué :D

Vậy mà scandal jì? Relax sau trận đấu... he he:D
Thấy hội mình vui wá, cho mình tham gia với. Mình đá banh ko hay lém :Dbut vẫn có niềm đam mê. Ko bít có duyệt ko nhỉ:luf_1_prv:-? Mong mấy pác dòm một tíX_X

Rio Fer

16/8/08
1
0
MUSVN Đồng
0
_ Thằng Quang ăn ghê quá hèn rì mà cái mặt nó phị ra kìa!Các bác tổ chức lễ hoành tráng nhỉ,mình ko có mẹc thật tiếc quá!

TrucNguyen

VIP Member
17/4/08
1,102
0
360.yahoo.com
MUSVN Đồng
0
Vậy mà scandal jì? Relax sau trận đấu... he he:D
Thấy hội mình vui wá, cho mình tham gia với. Mình đá banh ko hay lém :Dbut vẫn có niềm đam mê. Ko bít có duyệt ko nhỉ:luf_1_prv:-? Mong mấy pác dòm một tíX_X
thì bạn cứ lên sân cùng mọi người :) trước lạ sau wen mà ;))
Cái hậu phía sau những trận đấu ko phải khi nào cũng có :-"
_ Thằng Quang ăn ghê quá hèn rì mà cái mặt nó phị ra kìa!Các bác tổ chức lễ hoành tráng nhỉ,mình ko có mẹc thật tiếc quá!
Ở đâu có tiệc tùng thì luôn có mặt ku Quang ;))
cái topic này bắt đầu có chiều hướng bị ế ẩm , Pác Chung cải thiện tình hình đi nha ,:x
cóa chụp hjnh đâu mà đưa lên :-"
lâu lâu ghé đây chơi thấy vẫn phong cách ăn nhậu như thường
lâu lâu :-?? thía truớc đây you cũng ở đây à :-"

nguyenthaihai

25/8/08
2
0
MUSVN Đồng
0
Dạo này bà Trúc vẫn còn máu dzữ quá ha. Hehe, lâu lắm mới vào lại diễn đàn MU, pass của nick kili quên mất ùi nên tạo nick mới. Hello bà con, mọi người vẫn khỏe chứ.

©TH

Ngày đó rồi cũng đến !
4/4/08
701
0
41
TP Hoa Phượng Đỏ
MUSVN Đồng
0
Lâu lắm mới thấy Giáo Sư vào đây.
Anh em vẫn còn nhớ cái món Bàu Đá của thầy lắm :))

nguyenthaihai

25/8/08
2
0
MUSVN Đồng
0
Hehehe, pác CTH hay dzậy ta, bít ngay là của tui ah. Được thâu, bữa nào anh em có dịp đi nhậu tui đem bầu đá gít người típ. hehehe. ok?

TrucNguyen

VIP Member
17/4/08
1,102
0
360.yahoo.com
MUSVN Đồng
0
Hehehe, pác CTH hay dzậy ta, bít ngay là của tui ah. Được thâu, bữa nào anh em có dịp đi nhậu tui đem bầu đá gít người típ. hehehe. ok?
tui sợ cái món đó /:)
Dạo này bà Trúc vẫn còn máu dzữ quá ha. Hehe, lâu lắm mới vào lại diễn đàn MU, pass của nick kili quên mất ùi nên tạo nick mới. Hello bà con, mọi người vẫn khỏe chứ.
TN vẫn là TN mà :-j 4r làm mới từ đời ;)) nick mới với cũ gì cha ;))

Viva Jolie

King Sport Lady
7/4/08
288
0
MUSVN Đồng
0
Hình ảnh MUSSG tham dự lễ khai mạc giải Maseco

Chuẩn bị cho lễ khai mạc b-)

Dẫn đầu đoàn diễu hành MUSSG là Tùng brain, tiếp đó là Long đẹp trai, Quang, Duy nhỏ, Hân hanttvn và cuối cùng là anh Khanh lang thang O:-)

Ra sân chào khán giả cùng đội khủng long Maseco @-)

Hội ý trước trận đấu :!!

Giang - Liễu Lại :->

Thủ môn thần sầu (để lọt lưới nhiều nhất) :-b

Cổ động viên máu lửa <:p