Ai là đối thủ của United trên thế giới?

_○♥_RoonEy_♥○_

Well-known member
29/4/08
538
0
26
_Hà Lội Đêm Fải Zó_
MUSVN Đồng
0
Arsenal chơy cũg hay màk, nhưng tất nhiên chưa fải đối thủ of MU. Đối thủ xứng đáng vẫn là Chel :-?. Mình thỳ k ghét ars đâu ;)), ghét Chel X( họ đã lấy đi của chúg ta nh` thứ (VD cúp FA, làm cho chúng ta chấn thương (anh Vjdik), mất danh dự (thua trận 1-2 lãng xẹt!), vân vân....X(

meoloanthi

Active member
9/8/08
25
0
MUSVN Đồng
0
Haha , chúng ta ai cũng cần tiền , ko phải tiền là tất cả nhưng rất quan trọng . Thế mà Fan MU ta nói Chels là nhờ giàu thì thật là xấu hổ.Tớ ko coi trọng ai ghét Chels vì Chels giàu vì đó là che dấu trong thâm tâm họ nghĩ Chels là mạnh là đáng ghờm.Nếu ko thik Chels vì Chels là đối thủ lớn nhất thì cứ nói thẳng ko cần phải giả tạo như thế.Quan điểm tớ đấy :-b

vuabongda

Well-known member
23/7/08
463
0
MUSVN Đồng
0
Haha , chúng ta ai cũng cần tiền , ko phải tiền là tất cả nhưng rất quan trọng . Thế mà Fan MU ta nói Chels là nhờ giàu thì thật là xấu hổ.Tớ ko coi trọng ai ghét Chels vì Chels giàu vì đó là che dấu trong thâm tâm họ nghĩ Chels là mạnh là đáng ghờm.Nếu ko thik Chels vì Chels là đối thủ lớn nhất thì cứ nói thẳng ko cần phải giả tạo như thế.Quan điểm tớ đấy :-b

làm gì có ai là đối thủ của MU trên thế giới, tìm mỏi mắt cũng chẳng có ai

vuabongda

Well-known member
23/7/08
463
0
MUSVN Đồng
0
đời là khổ thế đấy, cứ lên đỉnh cao là bị người ta ghen ghét ganh tị

The King

Member
30/7/08
11
0
MUSVN Đồng
0
Gặp thằng Real đập nó cuỗm đi n` siêu sao của mình lấy tiền đè ng`

ronie88

18/8/08
1
0
MUSVN Đồng
0
sao ko ai nhac den juventus nhay?
mot doi thu dang gom cua Mu trong qua khu.